Zazzagewa Major Magnet: Arcade
Zazzagewa Major Magnet: Arcade,
Major Magnet: Arcade wasa ne na wayar hannu wanda zaku iya so idan kuna son wasannin Angry Birds-style na tushen kimiyyar lissafi kuma kuna son gwada sabon wasa tare da tsari na musamman.
Zazzagewa Major Magnet: Arcade
A cikin Major Magnet: Arcade, wasan da zaku iya zazzagewa da kunnawa kyauta akan wayoyinku da kwamfutar hannu ta amfani da tsarin aiki na Android, muna ɗaukar iko da wani jarumi mai ƙoƙarin ceton duniya. Jaruminmu, Manic Marvin, dole ne ya zagaya don ceton duniya daga Kanar Lastin; amma kofofin da ke kan hanyarta a rufe suke. Magnets ne kawai abubuwan da za su taimaka mana mu buɗe waɗannan kofofin. A cikin wasan, muna taimaka wa Manic Marvin don cin gajiyar waɗannan maganadiso kuma buɗe ƙofofin wuce matakan kuma zama abokan tarayya a cikin kasada.
Major Magnet: Arcade yana da wasan kwaikwayo na musamman wanda ya keɓance shi da sauran wasannin ƙwararru na tushen kimiyyar lissafi. Babban burinmu a wasan shine tattara abubuwa masu mahimmanci a kowane sashe kuma a ƙarshe buɗe kofa kuma mu bi ta ƙofar zuwa sashe na gaba. Don cim ma wannan aikin, muna amfani da ƙattai masu ƙarfi da aka dakatar a cikin iska. Yin amfani da ƙarfin maganadisu, za mu iya samun saurin gudu ta hanyar juyawa a kusa da maganadisu kuma mu jefa gwarzonmu. Ta wannan hanyar, zamu iya isa abubuwa masu mahimmanci a manyan wurare. Har ila yau, yana yiwuwa a gare mu mu sa jaruminmu ya yi sauri ta hanyar jawo yatsan mu akan allo.
Manyan Magnet: Zane-zane da sautunan Arcade suna da launi, kyalkyali, da kyan gani, kamar injinan arcade da naurorin ƙwallon ƙwallon ƙafa a cikin arcades. Sauƙi don wasa, Major Magnet: Arcade yana jaraba cikin ɗan gajeren lokaci.
Major Magnet: Arcade Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 46.50 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: PagodaWest Games
- Sabunta Sabuwa: 10-01-2023
- Zazzagewa: 1