Zazzagewa Magic Touch: Wizard for Hire
Zazzagewa Magic Touch: Wizard for Hire,
Magic Touch: Wizard for Hire yana jan hankali azaman wasan fasaha mai zurfi wanda zamu iya kunna akan naurorin mu tare da tsarin aiki na Android. Wannan wasan, wanda aka bayar gaba ɗaya kyauta, yana ba da tsari mai ban shaawa. A gaskiya, ba shi da sauƙi a gamu da irin wannan wasan fasaha.
Zazzagewa Magic Touch: Wizard for Hire
A cikin Magic Touch: Wizard don Hire, wanda ya zaɓi ya ci gaba a cikin layin asali maimakon yin koyi da abokan hamayyarsa, muna ƙoƙarin kawar da abokan gaba da ke kai hari kan alkalami. Babu wani abu na asali ya zuwa yanzu, ainihin labarin yana farawa bayan haka. Domin kunna abokan gaba masu kai hari, muna buƙatar zana alamun da balloons ke ɗauka akan allon. A wannan lokaci, dole ne mu matsa da sauri saboda wasu makiya suna zuwa suna manne da balloon fiye da ɗaya. Mafi kyawun abin da za mu iya yi a wannan matakin shine mu mai da hankali kan maƙiyi ɗaya kuma mu yi ƙoƙarin halaka shi da farko.
Irin kari da abubuwan kara kuzari da muka saba gani a wasu wasanni a cikin nauin nauin suma suna cikin wannan wasan. Kar mu manta cewa abubuwan da aka yi amfani da su da kuma kari suna ceton rai saboda wasa ne na tushen reflex. Wasu kari da za mu samu sun mayar da makiyanmu kwadi, yayin da wasu ke rage lokaci sosai. Saad da lokaci ya ragu, za mu iya halaka maƙiya da sauri kuma mu kawar da haɗari.
Gaskiya, mun yi nishadi da yawa game da wasan. Bayan yin wasa, ba ya zama na ɗan lokaci a cikin ɗan gajeren lokaci kuma yana kula da wasansa na dogon lokaci. Idan kuma kuna jin daɗin yin wasannin fasaha, yakamata ku gwada Magic Touch: Wizard for Hire.
Magic Touch: Wizard for Hire Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 27.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Nitrome
- Sabunta Sabuwa: 04-07-2022
- Zazzagewa: 1