Zazzagewa Mage and Minions
Zazzagewa Mage and Minions,
Duk da yake akwai wasanni da yawa kamar Diablo da aka saki don wasannin wayar hannu, muna tunanin zai zama da amfani mu mai da hankali kan masu kyau a cikinsu. Don haka ne muke ba ku shawarar ku kalli wannan wasa mai suna Mage and Minions. Wasan yana da tsayayyen hack da slash mai ƙarfi kuma kuna samun ƙarin iko don ajin da kuke wasa ta hanyar daidaitawa da makamai da makamai daga abokan adawar da kuka yanke. Duk da yake akwai yawancin clones marasa nasara a kasuwa, Mage da Minions, wanda ke yin aiki mai kyau idan aka kwatanta da masu fafatawa, yana kula da kiyaye ruhun Diablo na yan wasa.
Zazzagewa Mage and Minions
Karamin daki-daki wanda zai iya bata wa yan wasa rai yayin wasa shine cewa akwai zaɓuɓɓukan siyan cikin-wasan. Yawancin wasanni na wayar hannu suna ƙoƙarin samar da kudaden shiga ta hanyar amfani da wannan samfurin saboda tabarbarewar tattalin arziki, kuma Mage da Minions suma suna fama da wannan halin. Dabarar ajin a cikin wasan ya ɗan bambanta da wasanni iri ɗaya. Ƙwararrun halin ku, wanda yake duka mage da ɗan tanki, suna tasowa ta hanyar abubuwan da kuke so. Abokan wasan da kuka samu a wasan, a gefe guda, suna da ƙarin iyawa masu amfani wajen warkar da sihiri ko dorewa, suna taimaka muku haɓaka haɓaka halayenku a hankali.
Ko da yake kuna da sababbin ƙwarewa yayin da kuke haɓakawa, kuna buƙatar buɗe ramummuka don amfani da yawancin su a lokaci guda, kuma luu-luu da kuke saya a wasan suna da mahimmanci ga wannan aikin. Luu-luu waɗanda ke faɗuwa azaman kari lokacin da kuka kammala ko sake kunna matakan da kuka taka a wasan kuma suna taimakawa haɓaka ƙwarewar abokan ku. Ko da yake yana da wasan kwaikwayo mai ban shaawa idan aka kwatanta da Diablo, Mage da Minions, wanda ya yi nasarar yin amfani da kayan da ke hannun, yana kula da bayar da inganci wanda zai sa masu son wannan nauin wasan farin ciki.
Mage and Minions Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 48.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Making Fun
- Sabunta Sabuwa: 04-06-2022
- Zazzagewa: 1