Zazzagewa M2ScreenInk
Zazzagewa M2ScreenInk,
Yayin da fasaha ke haɓaka, adadin wasanni da software da aka fitar na ci gaba da karuwa. Masu amfani duka suna jin daɗi kuma suna samun aikinsu cikin ɗan gajeren lokaci tare da wasanni da aikace-aikacen da aka keɓance ga bukatunsu. Wani lokaci shirin bibiyar asusu da wasu lokutan kayan aiki masu sauƙi don sauƙaƙe gabatarwa suna ci gaba da shiga rayuwar mutane kowace rana. Don haka, masu haɓakawa suna ƙoƙarin ƙirƙirar software wanda zai dace da bukatun mutane. Ɗaya daga cikin waɗannan aikace-aikacen shine M2Screen Annotator, wanda ke sauƙaƙe aikin mutane a cikin gabatarwa.
M2Screen Annotator, wanda aka ba da kyauta ga masu amfani da dandamali na Windows, yana ba da damar rubutu da zane akan allon yayin gabatarwa tare da tsari mai sauƙi. Godiya ga aikace-aikacen, masu amfani za su iya zana wuraren da suke so su jaddada a cikin gabatarwa da yin siffofi. Aikace-aikacen, wanda masu amfani da shi za su iya amfani da shi cikin sauƙi daga kowane fanni na rayuwa, ba zai mamaye sarari a kan kwamfutoci da kwamfutar hannu tare da ƙananan girman fayil ɗinsa ba.
Fasalolin Annotator na M2Screen
- Kyauta,
- sauki amfani,
- Mai jituwa da Windows,
- Amintacce,
- Abun ciki mai launi,
M2Screen Annotator shiri ne mai inganci kuma mai amfani don PC na kwamfutar hannu. Shirin yana ba ku damar rubuta kai tsaye akan allon kwamfutar ko zana duk abin da kuke so. Software, wanda ke da matukar amfani musamman ga gabatarwa, yana ba ku damar adana hoton abin da kuke rubutawa. Ta wannan hanyar, zaku iya ɗaukar bayanan kula akan hoton hoton ku kuma adana shi don amfani daga baya. Shirin yana aiki da jituwa tare da Microsoft Tablet PC ko Tablet PC SDK tsarin.
M2Screen Annotator, wanda aka saki kyauta don allunan Windows da kwamfutoci, ya ci gaba da yin suna don kansa azaman shirin zane mai sauƙi. Aikace-aikacen, wanda ke da masu amfani daga sassa daban-daban na duniya, za su iya zana siffofi daban-daban da kuma amfana da abubuwa daban-daban a cikin gabatarwa.
Zazzage M2Screen Annotator
M2Screen Annotator, wanda ke da tallafin Ingilishi, an sake shi kyauta. Godiya ga shirin, wanda ake gani a matsayin kayan aiki mai sauƙi, za ku iya zana akan allon kwamfutarka ko kwamfutar hannu kuma ku amfana daga siffofi. Aikace-aikacen, wanda ke da siffofi masu sauƙi, ana iya amfani dashi cikin sauƙi akan kowane kwamfutar hannu da kwamfuta tare da ƙananan tsarin fayil. Manhajar da ta yi nasara, wacce kuma ke ba da damar yin rubutu akan allon, an fitar da ita shekaru da suka gabata kyauta.
M2ScreenInk Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 0.23 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Marauderz Stuff
- Sabunta Sabuwa: 10-04-2022
- Zazzagewa: 1