Zazzagewa Lifeshot
Zazzagewa Lifeshot,
Ana iya tunanin Lifeshot azaman dandalin musayar hoto wanda zaa iya amfani dashi akan allunan da wayoyin hannu tare da tsarin aiki na Android kuma yana jan hankali tare da raayi daban-daban. Wannan aikace-aikacen, wanda aka ba shi gabaɗaya kyauta, yana ba masu amfani da shi damar raba abubuwan da ke kewaye da su kamar yadda suke, ba tare da ƙarin shiga ba.
Zazzagewa Lifeshot
Kamar yadda aka sani, idan ana batun raba hotuna, abu na farko da ke zuwa a zuciya shine Instagram. Koyaya, yawancin hotunan da aka raba akan Instagram ana raba su bayan an tsomasu da su ta hanyar tacewa da tasiri. Lifeshot, a gefe guda, yana ɗaukar hanya mafi ban shaawa a wannan batun.
Duk hotunan da aka raba akan Lifeshot na asali ne; wato ana raba su ne ba tare da yin amfani da matattara ba. Ana yawan gudanar da abubuwan da suka faru na rayuwa akan aikace-aikacen. Za mu iya shiga cikin waɗannan abubuwan ta hanyar gayyata. Wasu gayyata na musamman ne, don haka mutanen da aka keɓe za su iya halarta. Abubuwan da suka faru a waje suna buɗe wa kowa.
Ta hanyar shiga cikin waɗannan abubuwan, muna ɗaukar hotuna masu dacewa kuma mu raba su. Amma abubuwan da suka faru suna da ɗan lokaci. Sabili da haka, dole ne mu kasance da sauri kuma mu ɗauka da raba hotuna da suka dace da ainihin manufar taron. Yana ci gaba kaɗan kamar wasa kuma yana da daɗi sosai. Hakanan yana da tsari wanda ke haifar da ƙirƙira.
Idan kuna shaawar ɗaukar hotuna, idan kun amince da ƙirar ku, Ina ba ku shawarar ku kalli Lifeshot.
Lifeshot Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 5.10 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Lifeshot srl
- Sabunta Sabuwa: 10-05-2023
- Zazzagewa: 1