Zazzagewa LEGO Star Wars: Microfighters
Zazzagewa LEGO Star Wars: Microfighters,
LEGO Star Wars Microfighters za a iya bayyana shi azaman wasan harbi em up nauin wasan da za mu iya kunna akan naurorinmu tare da tsarin aiki na Android. Muna da damar yin amfani da motoci masu kyan gani a cikin wannan wasan, wanda ke jawo hankalinmu tare da wasan kwaikwayonsa mai ƙarfi da kuma yaƙe-yaƙe da ke faruwa a wuraren da muka sani daga Star Wars universe.
Zazzagewa LEGO Star Wars: Microfighters
Kamar yadda sunan ya nuna, wasan yana nuna manufar LEGO. A gaskiya, mun ji daɗin wannan raayi da yawa saboda yana ba wa yan wasa wani naui na daban kuma mai darajar gwadawa. Muna jin tunanin tunanin LEGO sosai a cikin zane-zane. Bugu da ƙari, tasirin sauti yana ci gaba cikin jituwa tare da tsarin gaba ɗaya na wasan kuma yana haɓaka fahimtar inganci zuwa mataki na gaba.
Za mu iya lissafa bayanan da suka ja hankalinmu a wasan kamar haka;
- Za mu iya yin wasa ta zaɓi ɗaya daga cikin sojojin Rebel ko Imperial.
- Za mu iya amfani da manyan motoci irin su Tie Fighter, X-Wing, Star Destroyer, Droid ATT da Millennium Falcon.
- Mun haɗu da nauikan maƙiya 35 daban-daban, wanda ke haɓaka bambancin wasan.
- Muna nuna ƙarfinmu ga abokan gaba ta hanyar shiga cikin fadace-fadace (shugabanni 8 gaba ɗaya).
- Muna da damar tashi sama a taurari kamar Endor, Yavin, Hoth da Geonosis.
A cikin LEGO Star Wars Microfighters, akwai kuma kari, kayan aiki da ƙarfin wutar lantarki waɗanda muke amfani da su don gani a cikin irin waɗannan wasannin. Ta wurin tattara waɗannan, za mu iya samun riba a kan abokan gabanmu. LEGO Star Wars Microfighters, wanda gabaɗaya ya yi nasara, yana ɗaya daga cikin zaɓuɓɓukan da ya kamata waɗanda ke neman wasan su fi son su.
LEGO Star Wars: Microfighters Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 121.50 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: LEGO System A/S
- Sabunta Sabuwa: 30-05-2022
- Zazzagewa: 1