Zazzagewa LAWLESS
Zazzagewa LAWLESS,
A cikin LAWLESS, wanda aka saki a cikin nauin Android bayan sigar iOS, kuna ƙoƙarin ƙirƙirar ƙungiyar laifuka mafi kyau a duniya ta hanyar sarrafa ƙungiyar ku. Zane-zane masu inganci na Lawless da daidaiton ikon sarrafa hali a wasan, wanda ke da ban shaawa sosai kuma cike da aiki, na iya kusan wuce ku.
Zazzagewa LAWLESS
A cikin Lawless, ɗayan wasanni masu inganci akan dandamali na Android, zaku sarrafa hali wanda kawai ya fito daga kurkuku kuma ya fara kasuwanci saboda haɗin gwiwar da ya yi yayin ciki. Ta hanyar kafa ƙungiya don yanayi masu wahala, za ku yi abubuwa masu haɗari tare da wannan ƙungiyar.
Yayin wasa da makamai masu ban mamaki da tasirin fashewa, a cikin wasan da harsasai ba su daina ko da daƙiƙa guda ba, dole ne ku yi niyya ga maƙiyanku, taɓa allon kuma harbi don kashe su. A cikin wasan, dole ne ku kashe abokan gaban ku kuma ku sace duk abin da za ku iya. Lokacin da harsasai suka ƙare a cikin makamanku, zaku iya komawa gefe ku sake yin lodi kuma ku ci gaba da yaƙin daga inda kuka tsaya.
Yayin kunna wasan da aka saita a Los Angeles a cikin 90s, ƙila ba za ku gane yadda lokaci ke tashi ba.
SABABBIN fasali masu shigowa BA DOKA ba;
- Kada ku lalatar da maƙiyanku masu shigowa cikin raƙuman ruwa ta amfani da makamai daban-daban.
- 100 nauikan makamai daban-daban.
- Abubuwan da suka faru na wata-wata.
- Samun tallafi daga abokan ku.
- Hotunan 3D masu ban shaawa.
Idan kuna neman wani wasa mai kayatarwa wanda zaku iya kunna akan wayoyinku na Android da Allunan, Ina ba ku shawarar ku zazzage Lawless kyauta kuma ku kunna shi. Bugu da ƙari, ba a nuna tallace-tallace masu ban haushi a cikin wasan da za su rushe jin daɗin wasanku.
Lura: Tun da girman wasan yana da kusan 350 MB, Ina ba ku shawarar ku zazzage shi yayin da ake haɗa shi da intanet ta hanyar WiFi.
LAWLESS Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Mobage
- Sabunta Sabuwa: 10-06-2022
- Zazzagewa: 1