Zazzagewa Last Pirate
Zazzagewa Last Pirate,
Last Pirate APK wasa ne da nake so ku yi idan kun kasance cikin tsira - wasannin kasada akan wayarku ta Android. A cikin wasan, kun ɗauki matsayin ɗan fashin teku wanda ke ƙoƙarin tsira a tsibirin da ba kowa. A cikin wannan wasan kwaikwayo na ɗan fashin teku na wasan kwaikwayo na kyauta, kuna gwagwarmaya don tsira a tsibirin kan halittu masu haɗari, kraken, godzilla, dodanni na teku da kowane irin haɗari.
Zazzage Babban Pirate APK
Kuna ɗaukar matsayin ɗan fashin teku shi kaɗai wanda jirginsa ke makale a cikin Last Pirate: Tsibirin Tsibirin, naurar kwaikwayo ta tsira daga ɗan fashin teku wanda ya fara hanyar zuwa dandamalin Android kuma wataƙila zai kasance keɓantacce ga Android.
Wasu daga cikin maaikatan ku sun nutse a teku, wasu kuma sun bace. Kuna kadai tare da mai son ku a tsibirin. Dole ne ku kare shi daga haɗari kuma ku ciyar da shi. Kuna yin duk abin da ya kamata a yi don yin wuta, yin makamai, gina matsuguni, farauta, a takaice, don tsira a tsibirin. Yayin da za ku iya zagayawa tsibirin cikin kwanciyar hankali da rana, ba za ku iya yawo da sauƙi iri ɗaya ba lokacin da dare ya faɗi. Dole ne ku kammala kera makamin da rana yayin da aljanu suke bayyana a cikin duhu.
Fasalolin Wasannin Tsibirin Pirate na ƙarshe
- Nemo jirgin ku da ya lalace! Abu na farko da yakamata ku yi shine nemo ragowar jirgin ku da ya lalace. Matsayinku na farawa yana canzawa duk lokacin da kuka fara sabon wasa. Yi yawo a cikin tsibirin har sai kun sami jirgin a cikin mummunan yanayi. Jirgin yana da mahimmanci; Kuna iya gyara shi kuma kuyi amfani da shi azaman tsari.
- Haɓaka jirgin da ya lalace! Da zarar ka samo kuma gyara jirgin, za ku buƙaci ƙarin albarkatun don haɓaka shi zuwa mataki na biyu. Jirgin matakin na biyu zai sami dandamali inda zaku iya gina abubuwa kuma kuna da babban injin dumama.
- Motoci! Kuna iya amfani da gatari don sare bishiyu da tsintsiya don hako duwatsu da ƙarfe. Tare da haɓaka fasalin hakar maadinai, zaku iya samun ƙarin albarkatu cikin ɗan lokaci kaɗan.
- Tattara gwangwani da yawa! Tabbatar cewa kun sami duk gwangwanin alewa da kuke gani. Sugar, wanda yayi kama da koren bamboo, yana da mahimmanci. Kuna buƙatar shi don ƙirƙirar bandeji, potions, tufafi, makamai, da ƙari.
- Kayar da makiya! Da zarar kun yi wa kanku makami mai kyau, za ku iya fara farautar namun daji da dodanni. Kyakkyawan tushe don ganima, abinci da sauran kayan abinci. Yi hankali! Alade da beraye na iya yin illa mai yawa a gare ku. Kuna samun kuɗi lokacin da kuka kashe dodo ko namun daji.
- Ku tsaya kusa da jirgin duk dare! Lokacin da kuka gyara jirgin a cikin mummunan yanayi kuma ku yi amfani da shi azaman tsari, kwarangwal za su bayyana da dare kuma kuna ƙoƙarin lalata su. Bayan faɗuwar rana, yana da kyau ku kasance kusa da jirgin ku kuma ku kare. Idan jirgin ya rasa duk ƙarfinsa, za a lalata shi kuma dole ne ku gyara jirgin tun daga farko.
Pirate na Ƙarshe: Tsibirin Tsibirin babban wasan tsira ne; don haka muna ba da shawarar ku duba waɗannan dabarun dabaru da dabaru. ARK Survival Samfurin APK da dai sauransu. Idan kuna son wasannin tsira, ina so ku yi wasa. Bayar da zane-zane na tsakiyar matakin, wasan ya dace don wuce lokaci.
Last Pirate Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 197.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: RetroStyle Games UA
- Sabunta Sabuwa: 06-10-2022
- Zazzagewa: 1