Zazzagewa KUFU-MAN
Zazzagewa KUFU-MAN,
Action/sidescroller game KUFU-MAN, wanda ke samuwa kyauta don naurorin Android, a shirye yake ya ba ku ainihin ɗanɗanon retro!
Zazzagewa KUFU-MAN
Ka yi tunanin sararin samaniya a cikin 2XXX, inda duniya ke mulkin mutum-mutumi! Don ceton duniya, ƙwararren masanin kimiyya Dr. Hidari yana samar da KUFU-Man, mutum-mutumi mai nauin cat, kuma yakin gaske ya fara. Dole ne ku kasance masu kirkira kuma ku iya yin tsayayya da gaggawar mutum-mutumi masu kisan kai da za su kai muku hari.
Tunda duk sassan wasan sun ƙunshi fadace-fadacen shugaba, zai zama sauƙi a gare ku don samun matsala a KUFU-MAN. Ba kwa buƙatar shiga cikin yaƙi don samun nasara koyaushe, idan kuna da wayo, zaku iya zaɓar maɓallin nasara daga cikin babi.
KUFU-MAN, wanda zai zama babban zaɓi ga masu son wasan retro, yana tunawa da Mega-Man daga almara tare da zane-zanen pixel da wasan kwaikwayo mai ban shaawa da kuzari. Nuna nauikan fasali iri ɗaya a cikin wasan kwaikwayo, tsarin tsalle da dash an ƙirƙira su don ƙware lokacin ku. Sauraron sautin wasan yana da 8-bit a cikin jigo ɗaya kuma gaba ɗaya yana nuna yanayin kiɗan bege. Yayin kunna wasan, za ku ji daɗin sauti da kiɗa, kuma ba za ku iya taimaka wa kanku daga wahalar sassan ba.
Furodusa musamman yana ba da shawarar KUFU-MAN zuwa masu son wasan retro. Bugu da ƙari, waɗanda ba sa son dogon wasanni (KUFU-MAN za a iya gama a cikin 2 hours), yan wasan da aka yi amfani da su don wasan kwaikwayo-littattafai labaru, yan wasan da suke so su ceci duniya, kuma ba shakka, cat masoya ya kamata ba shakka kada su rasa. KUFU-MAN.
KUFU-MAN Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: ROBOT Communications Inc.
- Sabunta Sabuwa: 04-06-2022
- Zazzagewa: 1