Zazzagewa Kaspersky QR Scanner
Zazzagewa Kaspersky QR Scanner,
Kaspersky QR Scanner ya fito a matsayin aikace-aikacen Android kyauta wanda ke bincika abubuwan da ke cikin lambobin QR waɗanda muke gani kusan koina a yau kuma suna sanar da mu ko haɗin yana da aminci ko aa. Ɗaya daga cikin mahimman abubuwan da ke cikin aikace-aikacen karatun lambar QR, wanda ke ba ka damar ganin haɗin kai na ainihi kafin bude lambobin QR kai tsaye, yana aiki da sauri.
Zazzagewa Kaspersky QR Scanner
Lambar QR, wacce muke ci karo da ita a koina cikin shaguna, akan intanit, akan allunan talla, a cikin mujallu, a cikin magunguna, mutane da masu amfani da kasuwanci akai-akai suna amfani da su kuma suna ba da dacewa sosai. Tabbas, kamar kowace sabuwar fasaha, ana iya amfani da lambobin QR da mugunta. Idan muka buɗe hanyoyin haɗin ƙeta da aka sanya a cikin lambobin QR kai tsaye, muna kuma jefa bayanan sirri cikin haɗari. Kaspersky, ɗaya daga cikin manyan kamfanonin tsaro na duniya, ya ƙirƙiri aikace-aikacen bincika lambar QR kyauta don ba da damar amintaccen amfani da lambar QR kuma ya sanya shi don saukewa kyauta ƙarƙashin sunan QR Scanner.
Godiya ga aikace-aikacen Scanner na Kaspersky QR, wanda zaa iya amfani dashi akan duk wayoyi da kwamfutar hannu na Android, za mu iya shiga cikin sauri da sauƙi ga kowane nauin abun ciki, gami da gidan yanar gizon, rubutu, da bayanan tuntuɓar da ke ɓoye a cikin matrix ɗin bayanai. Me yasa ake amfani da Kasperskys yayin da akwai tarin lambar QR da za su iya yin wannan? Tambayar na iya zuwa zuciyarka. Amsar mai sauƙi ce: Yana da sauri da sauƙi don amfani, kuma baya buɗe lambobin QR kai tsaye.
Aikace-aikacen Scanner na Kaspersky QR, wanda zamu iya amfani da shi ta hanyar haɗin yanar gizon mu, yayi kashedin lambobin QR waɗanda ke ƙoƙarin satar keɓaɓɓen bayanin ku ko cutar da naurarku kai tsaye. Koyaya, zaku iya buɗe hanyar haɗin yanar gizon idan kuna so. Tabbas, yana da amfani don amfani da wannan don matrix data shirya wanda mutumin da kuka amince da shi sosai.
Wani fasalin Kaspersky QR Scanner shine na masu amfani da kasuwanci. Idan lambar QR ta ƙunshi bayanan tuntuɓar lambar sadarwa, zaku iya ajiye lambar sadarwa kai tsaye zuwa naurarku tare da zaɓin "Ƙara Contact". Tabbas, idan katin kasuwancin ya ƙunshi haruffan Turkanci, zaku iya fuskantar matsaloli saboda aikace-aikacen ba ya ba da zaɓin yaren Turanci a yanzu.
Kaspersky QR Scanner zai zama farkon aikace-aikacen karanta lambar QR ga yawancin masu amfani da Android tare da zuwan zaɓin harshen Turkiyya.
Kaspersky QR Scanner Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 5.80 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Kaspersky Lab
- Sabunta Sabuwa: 20-03-2022
- Zazzagewa: 1