Zazzagewa Jump Jump Ninja
Zazzagewa Jump Jump Ninja,
Jump Jump Ninja yana fitowa azaman wasan da baya bayar da zurfin labari mai yawa, amma yana kulawa don jin daɗi. Babban burinmu a cikin wannan wasan, wanda zamu iya saukewa kyauta akan duka kwamfutar hannu da wayoyin hannu, shine don taimakawa halin mu na ninja a cikin yaki da dodanni.
Zazzagewa Jump Jump Ninja
Babban manufar wasan shine don taimaka wa ninja da muke sarrafawa don guje wa cikas da haɗari da kuma ɗaukar shi zuwa matsayi mafi girma. Don yin wannan, muna buƙatar taɓa allon. Ninja ya yi tsalle sama ya yi yaƙi da abokan gaba a gabansa.
Mafi kyawun fasalin Jump Jump Ninja shine tsarin sarrafa shi mai sauƙin amfani. Tun da babu fasali da yawa, ya isa ya danna kan allon. Da zaran mun ba da umarni ga tsarin sarrafawa tare da amsa mai kyau, ninja nan da nan ya ɗauki mataki kuma ya cika umarninmu.
Kodayake ya faɗi ƙasa da tsammanina a hoto, dole ne in yarda cewa sun ƙara yanayi na asali zuwa yanayin wasan. Gabaɗaya, Jump Jump Ninja yana ɗaya daga cikin wasanni masu kyau waɗanda za a iya buga su don wuce lokaci, kodayake yana da wasu gazawa.
Jump Jump Ninja Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Fairchild Game.
- Sabunta Sabuwa: 07-07-2022
- Zazzagewa: 1