Zazzagewa JellyPop
Zazzagewa JellyPop,
JellyPop wasa ne mai ban shaawa kuma kyauta na Android wanda zai yi kama da Candy Crush Saga a kallon farko. A cikin JellyPop, wanda kuma aka siffanta shi a matsayin wasan ƙwallon alewa, dole ne a haɗa jellies guda 3 masu launi iri ɗaya tare da fashe su.
Zazzagewa JellyPop
A cikin wasan, wanda ke da sassa daban-daban 100, wahalar kowane sashe ya bambanta. Kuna iya raba babban maki da kuka samu a JellyPop, wanda shine ɗan takara don zama ɗayan mafi kyawun wasanni a rukunin sa tare da kyawawan abubuwan raye-raye da kyawawan hotuna, akan Facebook.
Ban ga buƙatar yin bayanin tsari da nauin wasan dalla-dalla ba saboda ina tsammanin kusan kowa zai sani saboda Candy Crush Saga. Wasan, wanda ke samun sauƙi tare da ɗan sleight na hannu da tunani mai sauri, yana da wasu fasaloli waɗanda za ku iya amfani da su lokacin da kuke da wahala. Godiya ga waɗannan fasalulluka, kuna iya ƙoƙarin wuce sassan da ba za ku iya wucewa ba.
Kuna iya siya da amfani da ƙarin fasali ta hanyar ƙin mantawa don samun luu-luu a kowace rana a cikin wasan da ke ba ku luuluu kyauta lokacin da kuka shiga. Idan kuna jin daɗin kunna wasannin da suka dace, yakamata ku gwada JellyPop.
JellyPop Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: gameover99
- Sabunta Sabuwa: 03-08-2022
- Zazzagewa: 1