Zazzagewa Into The Circle
Zazzagewa Into The Circle,
A cikin Circle yana jan hankalinmu azaman wasan fasaha mai kalubale wanda zamu iya kunna akan allunan Android da wayoyin hannu. Wannan wasan, wanda aka ba shi gabaɗaya kyauta, yana da tsari wanda zai fi jan hankalin yan wasan da suka dogara da ƙwarewar hannunsu.
Zazzagewa Into The Circle
Babban aikinmu a cikin Dairar shine mu yi amfani da ƙarfin da ya dace a kan abin da ke ƙarƙashin ikonmu, mu nufa shi a daidai wurin da ya dace, kuma mu kawo shi cikin wuraren da aka ƙayyade. Muna ci gaba ta wannan hanyar kuma muna ƙoƙarin ci gaba gwargwadon iko. Amma idan muka yi kuskure a kowane mataki, dole ne mu fara daga farko. Wannan yana cikin cikakkun bayanai da ke sanya wasan wahala.
Domin jefa abubuwan da aka ba mu iko a cikin wasan, ya isa ya taɓa allon kuma ƙayyade alkiblarsa. Kuna iya fuskantar matsaloli don ƴan wasan kwaikwayo na farko saboda yana ɗaukar ɗan lokaci don koyon nisan da kuke tafiya da ƙarfin da kuke nema.
A cikin Circle, wanda ya sami sakamako mai nasara a cikin horon hoto, yana ɗaya daga cikin wasannin da ba kasafai ake samun su ba waɗanda ke sarrafa haɗa sauƙi tare da ban shaawa. Idan kuna jin daɗin yin wasannin gwaninta kuma kuna bayan zaɓi na kyauta, kuna son Shiga Dairar.
Into The Circle Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 42.60 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Gameblyr, LLC
- Sabunta Sabuwa: 30-06-2022
- Zazzagewa: 1