Zazzagewa iFixit: Repair Manual
Zazzagewa iFixit: Repair Manual,
iFixit: Jagorar Gyara shine babban ƙaidar da ke taimaka muku gyara abin da ya karye tare da dubunnan jagorar kyauta. Kuna iya ganin mataki mataki-mataki yadda ake gyara wayoyi da kwamfutar hannu, naurorin wasan bidiyo, kwamfutocin tebur da kwamfutar tafi-da-gidanka, kyamarori, motoci da injina, tufafi, kayan aikin gida, sassan kwamfuta da sauran naurori da dama.
Zazzagewa iFixit: Repair Manual
Kwamfutar tafi-da-gidanka ko kwamfutar tafi-da-gidanka ta kashe kwatsam, ba za su kunna ba? Kin sauke smart phone dinki da tablet dinki da kike kallo kamar idonki, kuma screen din ya karye? Lokaci ya yi da za a haɓaka kayan aikin kwamfutarka, amma kuna mamakin yadda za ku yi? Ga duk waɗannan matsalolin, ba kwa buƙatar ɗaukar naurar ku zuwa sabis na fasaha kuma ku kalli hanya. Kuna iya gyara naurarku cikin sauƙi ta bin umarnin gyara a cikin iFixit app. Jagoran mataki-mataki zai sa aikinku ya fi sauƙi.
Kun koyi yadda ake gyara naurarku, amma idan kuna tunanin yadda zaku sami ɓangaren lalacewa, aikace-aikacen iFixit shima yana magance matsalar ku. Don yin wannan, kawai rubuta sunan naurar ku a cikin akwatin bincike. Misali; Lokacin da ka rubuta iPhone, ana jera samfuran kusa da samfurin da rubutun jagora. Lokacin da kuka zaɓi ɓangaren da ya ɓace daga lissafin, ana jagorantar ku kai tsaye zuwa shafin da zaku sayi samfurin.
Aikace-aikacen Windows na iFixit, wanda ke wargaza duk wata naura da suka samu, yana da nasara sosai.
iFixit: Repair Manual Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 1.20 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: iFixit
- Sabunta Sabuwa: 13-01-2022
- Zazzagewa: 219