Zazzagewa Icomania
Zazzagewa Icomania,
Ana buƙatar ku nemo abin da hotunan kan allon ke ƙoƙarin gaya muku, Icomania wasa ne mai wuyar warwarewa wanda zai tura iyakokin kerawa da gaske.
Zazzagewa Icomania
Tare da Icomania, wasan wasa mai ban shaawa mai ban shaawa, za mu gano abin da hotunan da ke kan allon ke ƙoƙarin gaya mana ɗaya bayan ɗaya, kuma za mu ci gaba da yin haka a cikin sassan na gaba.
Yawancin gumaka da hotuna daban-daban za su yi ƙoƙarin gaya mana game da birane, ƙasashe, samfuran kayayyaki, fina-finai, shahararrun mutane da kalmomin ƙarƙashin nauikan nauikan daban-daban.
Muna ƙoƙari mu isa kalmar da ake ƙoƙarin gaya mana da hoto ko alamar ta hanyar amfani da haruffan da ke ƙasa a cikin wasan, wanda ke da tsari wanda za mu iya kwatanta shi da wasan rataye mutum.
Hakanan zaka iya ƙoƙarin isa kalmar da ta dace ta amfani da haƙƙoƙin kati don share haruffa marasa mahimmanci ko saka haruffa a gefen dama na allo.
Na tabbata za ku so Icomania, wasan wasan caca mai nasara wanda ba za ku iya kawar da shi ba kuma kuna son warware duk wasanin gwada ilimi.
Icomania Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Games for Friends
- Sabunta Sabuwa: 19-01-2023
- Zazzagewa: 1