Zazzagewa Hungry Cells
Zazzagewa Hungry Cells,
Zan iya cewa Cells Hungry shine mafi nasara kwafin da ke kawo shahararren wasan cin ƙwallon ƙwallon Agar.io, wanda ake iya kunnawa akan naurorin hannu bayan masu binciken gidan yanar gizo, zuwa wayar mu ta Windows Phone. Ina so in nuna cewa bai bambanta da yawa da ainihin wasan ba ta fuskar gani da wasan kwaikwayo.
Zazzagewa Hungry Cells
Agar.io, wanda kawai za a iya buga shi akan layi kuma yana da ɗimbin ƴan wasa a ƙasarmu, ba ya samuwa akan Windows Phone kamar yawancin wasanni. Hungry Cells, wanda zan iya cewa shine mafi nasara kwafin irin wannan sanannen wasan, yana ba da gogewa iri ɗaya kamar wasan Agar.io da muke kunnawa akan burauzar intanet ɗin mu da naurorin mu na iOS da Android.
Don a taƙaice ambata ga waɗanda ba su buga wasan a baya ba; Muna fara wasan a matsayin ƙaramin ƙwallon ƙwallon ƙafa, kuma ƙwallaye masu girma dabam suna fitowa a cikin motsi kewaye da mu. Manufarmu ita ce mu zaɓi waɗanda bisa ga maauninmu a cikin waɗannan ƙwallo kuma mu ci su don girma kuma su zama ƙwallon mafi girma akan taswira. Koyaya, duka cin kwallaye da tserewa daga ƙwallo suna da matuƙar wahala, aikin da ke buƙatar sake fasalin. A gefe guda, masu fafatawa da ku ba sa zama marasa aiki yayin da kuke ƙoƙarin haɓaka. Hakanan suna samun ƙarfi ta hanyar ci gaba da cin wasu. Har ila yau, kuna da damar da za ku ba abokan adawar ku mamaki kuma ku bar su a cikin tsaka mai wuya ta hanyar rarraba su kanana da jifa.
Mafi kyawun sashe na wasan shine ana iya buga shi ta yanar gizo kuma mutane daga Turkiyya, ba daga ketare ba, suna shiga cikin wasan. Hakanan babu matsala haɗi zuwa sabobin. Kuna buɗe haɗin intanet ɗin ku kuma ku shiga duniyar Agar.io kai tsaye.
Hungry Cells Tabarau
- Dandamali: Winphone
- Jinsi:
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 2.67 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Łukasz Rejman
- Sabunta Sabuwa: 24-02-2022
- Zazzagewa: 1