Zazzagewa Hellphobia
Zazzagewa Hellphobia,
Ana iya bayyana Hellphobia azaman wasan wasan harbi na sama wanda ke ba da wasa mai kayatarwa da ayyuka da yawa.
Zazzagewa Hellphobia
Labari game da yaƙe-yaƙe tsakanin jahannama da sama yana jiran mu a cikin Jahannama. Yayin da shaidan da aljanunsa suke kai hari don su kwace sama, mun maye gurbin wani babban malaika kuma muka yi ƙoƙari mu dakatar da taron aljanu kuma a ƙarshe muna yaƙar shaidan ɗaya ɗaya.
Ana iya tunanin Hellphobia azaman sigar wasannin DOOM da aka buga tare da kusurwar idon tsuntsu a matsayin tsarin wasan. Kamar yadda aka sani, yayin kunna wasan daga hangen nesa na mutum na farko a cikin DOOM, makiya da yawa sun kawo mana hari daga kowane bangare. Hellphobia yana da tsarin iri ɗaya, kawai abin da ke canzawa shine kusurwar kyamara.
A cikin Jahannama, muna amfani da hasken walƙiya don nemo hanyarmu da ganin abokan gabanmu. An kuma ba mu damar yin amfani da makamai daban-daban. Kodayake zane-zane na wasan ba su da inganci sosai, wasan wasan nishaɗi yana yin hakan. A cikin wasannin harbi na sama, wasan kwaikwayo da aiki sun fi zane-zane mahimmanci.
Hellphobia wasa ne wanda zai iya gudana cikin kwanciyar hankali ko da akan tsoffin kwamfutocin ku godiya ga ƙarancin tsarin buƙatunsa. Mafi ƙarancin tsarin tsarin Hellphobia sune kamar haka:
- Windows 7 tsarin aiki.
- 2.6 GHz AMD Phenom X4 810 processor.
- 2 GB na RAM.
- ATI Radeon HD 7770 ko Nvidia GeForce 650 graphics katin.
- DirectX 9.0c.
- 500 MB na sararin ajiya kyauta.
- Katin sauti.
Hellphobia Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Teamomega
- Sabunta Sabuwa: 08-03-2022
- Zazzagewa: 1