Zazzagewa Hangisi? Seç Birini
Zazzagewa Hangisi? Seç Birini,
Wanne? Pick One wasan kacici-kacici ne wanda za a iya buga shi ba tare da intanet ba. Samfurin, wanda ya bambanta da wasan tambaya na alada da amsawa tare da gwajin tambari da kuma gwajin ilimin a cikin nauikan daban-daban, ana iya sauke su gaba ɗaya kyauta. Idan kun haɗa da wasannin tambayoyi akan wayarku ta Android, tabbas yakamata ku kunna wannan samarwa, wanda mai haɓakawa na gida ne.
Zazzagewa Hangisi? Seç Birini
Wasan kacici-kacici ne wanda ke ba da wasa mai daɗi da daɗi a kan wayoyi da Allunan tare da manyan maɓallan sa, mai sauƙin dubawa, wanda zaku iya kunna koina ba tare da buƙatar intanet ba. Zaɓi ɗaya. Baya ga ɗaruruwan tambayoyi a cikin nauikan aladu na gabaɗaya, tarihi, yanayin ƙasa, sinima, wasanni, da kimiyya, akwai ɓangaren tambarin da ke gwada ƙwaƙwalwar gani. Dole ne ku amsa kowace tambaya a cikin daƙiƙa 30. Bayan mintuna 5 wasan ya kare. Kuna da katunan daji guda 3 waɗanda zaku iya amfani dasu a duk lokacin wasan. Yayin da wasan ke ci gaba, kuna samun lambobin yabo. Lambar yabo tana nuna nasarar ku a wasan da matsayin ku.
Hangisi? Seç Birini Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 37.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Quattro Games
- Sabunta Sabuwa: 22-12-2022
- Zazzagewa: 1