Zazzagewa Gunslugs 2024
Zazzagewa Gunslugs 2024,
Gunslugs wasa ne na aiki inda zaku yi yaƙi a cikin yanayi mara kyau. Zan iya cewa aikin bai tsaya ko da daƙiƙa guda ba a cikin wannan wasan da OrangePixel ya haɓaka. Kuna sarrafa ƙaramin hali a cikin Gunslugs, wanda ya ƙunshi zane-zane tare da ingancin gani na pixel. Akwai makiya da tarko da yawa a kusa da su. Kuna ƙoƙari ku tsira da hallaka maƙiyan da ke kewaye da ku ta hanyar gudu da sauri da harbi a kansu. Yin hakan ba shi da sauƙi domin maƙiya da yawa na iya fitowa daga gaba da baya a lokaci guda.
Zazzagewa Gunslugs 2024
Ko da yake makamin da kuke da shi yana da ƙarfi sosai a kan maƙiyanku, abin da ke da mahimmanci shi ne yadda kuke yin sauri. Domin ko da ɗan ɗan dakata zai iya sa ka mutu. Lokacin da kuke cikin mawuyacin hali, zaku iya shiga cikin gine-ginen matsuguni don haka ku dawo da ƙarfin ku na ɗan lokaci, abokaina. Hakanan yana yiwuwa a canza hali a nan gaba, amma idan kun zazzage Gunslugs unlocked cheat mod apk wanda na ba ku, zaku iya shiga cikin sauri ga duk haruffa.
Gunslugs 2024 Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 18.3 MB
- Lasisi: Kyauta
- Fasali: 3.2.1
- Mai Bunkasuwa: OrangePixel
- Sabunta Sabuwa: 17-12-2024
- Zazzagewa: 1