Zazzagewa Gun Shoot War
Zazzagewa Gun Shoot War,
Gun Shoot War wasa ne na FPS wanda zaku iya kunnawa kyauta akan wayoyinku na Android da Allunan. Bayan shigar da wasan, zaka iya fahimtar wane shahararren wasan wasan yayi kama da. Daga makaman da ke cikin wasan har zuwa taswirori, an fayyace shi daga Counter Stirke. Har ma sun yi kwafin da ba a kula da su sosai ba. Tabbas, zane-zane ba su da kyau kamar na ainihin Counter Strike, amma zan iya cewa wasan yana da daɗi da daɗi.
Zazzagewa Gun Shoot War
Abin farin ciki ne cewa wasannin da ba za mu iya tashi daga kwamfutar ba sau ɗaya sun zo kan dandamali na wayar hannu. A cikin Gun Shoot War, kun ɗauki bindigarku ku yi yaƙi da maƙiyanku akan taswira daban-daban. Duk makiya dole ne su mutu don cika ayyukan da aka ba ku. Hakanan kuna samun zinare ga maƙiyan da kuke kashewa. Kuna buƙatar siyan manyan makamai masu ƙarfi da wannan zinare. Ko kuma makiyanka su yi maka farautar ka kamar jamiyya.
Wasan da kuke da damar yin wasa tare da wasu yan wasa akan layi shine wasan Counter Strike mai taken Android FPS. Idan kana so ka tashi a kan allo, kada ka yi wa maƙiyanka jinƙai.
Ina ba ku shawarar ku fara kunna Gun Shoot War, wanda ke da yanayin yaƙi na gaske da kuma hotuna masu inganci kodayake kwafi ne, gaba ɗaya kyauta.
Gun Shoot War Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 14.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: WAWOO Studio
- Sabunta Sabuwa: 02-06-2022
- Zazzagewa: 1