Zazzagewa Guild Wars 2
Zazzagewa Guild Wars 2,
Guild Wars 2 wasa ne na wasan kwaikwayo na kan layi a cikin nauin MMO-RPG, wanda masu haɓakawa suka haɓaka waɗanda ke cikin manyan abokan hamayyar Duniya na Warcraft kuma waɗanda suka ba da gudummawa wajen samar da wasanni kamar Diablo da Diablo 2.
Zazzagewa Guild Wars 2
Labarin Guild Wars 2 an saita shi a cikin Tyria, duniyar fantasy cike da asirai. Tyria ta shiga cikin rudani ta hanyar farkar da dodannin da ke hutawa a ƙarƙashin ƙasa ƙarni da suka gabata, kuma halaka da mutuwa sun yi sarauta a kusa. Wannan tsarin rugujewar ya mamaye mutanen Tyria, kuma saboda haɗarin da ke yaɗuwa, jinsi suna buƙatar buƙatar ƙarfafa garkuwar su da ƙarfafa ƙwarewar yaƙi da ƙwarewar yaƙi. Mutanen da suka taɓa zama babbar kabilar Tyria a hankali sun rasa ikonsu da mamayar su saboda gogewa da mutuwa.
Muna ƙoƙarin tattaro tsoffin membobin ƙungiyar ƙaddara ta Ƙaddara, wanda ke da ikon haɗa tsere don yaƙar dodanni ta hanyar zaɓar ɗayan tsere biyar a Guild Wars 2. Gasar da aka nuna a wasan sune:
Mutane:
Mutanen da suka yi asarar ƙasarsu, amincinsu da tsohon ɗaukakarsu suna son komawa zuwa ga ɗaukakar su ta farko a Guild Wars 2. A cikin wannan tafiya, mataimaka mafi mahimmanci shine ikon bege da ƙuduri, wanda ke ba su damar jurewa cikin mawuyacin lokaci.
Charr:
Dabbobi masu kama da cat, nauin Charr ya samo asali a cikin yaƙi kuma wannan yanayin ya sa su zama masu farauta da shirye don haɗari a kowane lokaci. Wannan tseren, wanda ya ƙware fasahar yaƙi, ba abin da yake nufi sai iko da mamaye Tyria.
Sylvari:
Wannan tseren, wanda ya fito a matsayin wani ɓangare na yanayi, ya fito a cikin Tyria a matsayin tsaba na bishiya mai ban mamaki. Gwagwarmayar samun daidaituwa a cikin yaƙi da kasada, wannan tseren ya kafa ƙafar Tyria don gano manufar ƙirƙirar su, ƙungiyar su ta kasance akan mafarki, da ikon sihirin su.
Asura:
Gasar Asura tsere ce da ke da ƙaramin kyau kuma kyakkyawa, kuma tana iya amfani da fasahar sihiri da kimiyya sosai ta hanyar bincika ta. Mutanen Asura, mazaunan Taya masu hikima, suna yin manyan abubuwa, ko da ƙanana ne.
Alada:
Gasar Norn tseren Barebari ne tare da juriya mai ƙarfi wanda zai iya rayuwa cikin mawuyacin yanayi na ƙanƙara. Sanyin ya koya musu juriya da azama; saboda haka, suna ci gaba da fafatawa da dukkan ƙarfinsu, duk da cewa Dusar ƙanƙara ta kore su daga mahaifarsu. Ofaya daga cikin manyan halayen Norn shine ikon su na tsarawa da amfani da damar manyan mazaunan yanayi.
Siyan Guild Wars 2 ya isa ya kunna wasan. Wasan baya buƙatar kowane biyan kowane wata da sauransu. ba a buƙata. Guild Wars 2 yana ci gaba da amfani da shaawa ta hanyar ciyar da shi da abubuwan da aka sauke sau da yawa.
Guild Wars 2 Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: ArenaNet
- Sabunta Sabuwa: 10-08-2021
- Zazzagewa: 3,520