Zazzagewa Grey Cubes
Zazzagewa Grey Cubes,
Grey Cubes wasa ne mai inganci wanda zamu iya yi akan allunan mu da wayoyin hannu tare da tsarin aiki na Android. Za mu iya buga wasan, wanda ke ba da raayin shahararren wasan fasa bulo ta wata hanya dabam, gaba ɗaya kyauta. A gaskiya, duk da samun irin wannan inganci, an yi godiya cewa an ba da shi kyauta.
Zazzagewa Grey Cubes
Babban burinmu a cikin wasan shine saduwa da ƙwallan bouncing kuma jefa su zuwa cubes ta amfani da dandamali mai mahimmanci da aka ba mu iko. Ba abu mai sauƙi ba ne don yin wannan saboda an gabatar da sassan a cikin tsarin da ke kara rikitarwa. Abin farin ciki, mun sami isasshen lokaci don saba da yanayin wasan da injin kimiyyar lissafi a cikin ƴan abubuwan farko. Sauran aikin ya zo ga gwanintarmu da tunani.
Akwai daidai matakan 60 daban-daban a wasan. Tare da kowane matakin wucewa, matakin wahala yana ƙaruwa da dannawa ɗaya. Kowane mataki da muke ɗauka yayin wasa yana da tasiri. Don haka, ya kamata mu ƙididdige maki inda za mu jefa ƙwallon da kyau kuma mu yi tunanin sakamakon abin da muka yi.
Tsarin sarrafawa, wanda ya dogara akan taɓawa ɗaya, yana aiwatar da umarnin da muke bayarwa ba tare da wata matsala ba. Babban madaidaicin tsarin sarrafawa da aka yi amfani da shi a cikin wannan wasan, inda daidaito da lokaci ke da mahimmanci, zaɓi ne mai kyau.
Grey Cubes, wanda ke jan hankali tare da ƙirar sa ta gaba, yanayin ruwa da injin kimiyyar lissafi mai inganci, dole ne a gwada shi ga duk wanda ke jin daɗin buga wasannin fasa bulo.
Grey Cubes Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Bulkypix
- Sabunta Sabuwa: 05-07-2022
- Zazzagewa: 1