Zazzagewa Government Simulator
Zazzagewa Government Simulator,
Za a iya ayyana naurar kwaikwayo ta gwamnati a matsayin wasan kwaikwayo wanda ke ba ƴan wasa damar ƙirƙirar nasu tsarin gudanarwa ta hanyar ɗaukar ragamar mulkin ƙasa gaba ɗaya.
Zazzagewa Government Simulator
Muna fara wasan ta hanyar zabar ƙasa a cikin Simulator na Gwamnati, wasan da aka haɓaka akan bayanan rayuwa na gaske. Duk da yake akwai kasashe irin su Amurka, Faransa, Jamus, da Ruya a wasan, yan wasa kuma za su iya ƙirƙirar ƙasashensu. Bayan zabar ƙasarmu, za mu iya canza kasafin kuɗin gwamnati, haraji da dokoki, mu ga yadda shawararmu ke da tasiri.
Ƙasashe suna da cikakken raye-raye a cikin naurar kwaikwayo ta Gwamnati. Maauni kamar yawan jamaa, bashi, samfurin ƙasa, haɓakar tattalin arziki, rashin aikin yi, yawan laifuka, tsawon rai, yawan haihuwa da mutuwa, abubuwan more rayuwa sune kaidojin da ya kamata ku yi laakari yayin gudanar da ƙasar ku. Yan wasa suna ƙoƙarin cimma wasu manufofin ta hanyar daidaita haraji, dokoki da kasafin kuɗi bisa ga waɗannan sharuɗɗan.
A cikin naurar kwaikwayo ta Gwamnati, zaku kuma shiga alaƙa da wasu ƙasashe. Daga cikin wadannan muamala akwai yaki. Yan wasa za su iya yin yaki a kan kowace ƙasa da suke so; amma ko a yaƙe-yaƙe dole ne ku daidaita. Wataƙila ba za ku so ku fusata ƙasashe masu makaman nukiliya ba.
Gwamnati naurar kwaikwayo kuma tana gabatar da kafofin watsa labarai a matsayin muhimmin maauni. Ta hanyar bin kanun labarai a kafafen yada labarai, yan wasan za su iya yin tasiri a kafafen yada labarai tare da kokarinsu na hulda da jamaa.
Government Simulator Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Ambiera
- Sabunta Sabuwa: 12-02-2022
- Zazzagewa: 1