Zazzagewa Goga
Zazzagewa Goga,
Goga wasa ne mai wuyar warwarewa wanda ake iya kunnawa akan wayoyin Android da kwamfutar hannu.
Zazzagewa Goga
Goga, wanda masanin wasan Turkiyya Tolga Erdogan ya yi, wani nauin wasan wasa ne, amma yana da wasan kwaikwayo na musamman. Manufarmu a wasan shine mu kai ga kwallaye tare da lambobi akan su; Duk da haka, a yin haka, muna fuskantar wasu cikas. Sauran kwallayen da ke zamewa sama da ƙasa ko hagu da dama ta hanyoyi daban-daban a kowane sashe suna hana tsaftataccen canji. A matsayinmu na yan wasa, muna ƙoƙari mu kai ga ƙwallon gaba ta hanyar yin motsi a daidai lokacin.
Akwai sassa da dama a cikin wasan, kuma kowane sashe yana da nasa tsari da wahala. Tare da sabbin surori 20 da aka ƙara tare da sabon sabuntawa, bambancin wasan ya ƙaru kaɗan. Ɗaya daga cikin abubuwan ban shaawa na wasan shine ana iya buga shi da hannu ɗaya kuma surori gajere ne. Don haka, a cikin ɗan gajeren lokacin jira ko lokacin tafiya, Goga zai iya raka ku da jin daɗi da nishadantarwa.
Goga Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 43.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Tolga Erdogan
- Sabunta Sabuwa: 01-01-2023
- Zazzagewa: 1