Zazzagewa Give It Up
Zazzagewa Give It Up,
Idan kuna neman wasan fasaha na jaraba wanda zaku iya kunna akan naurorin ku na Android, Ina ba da shawarar ku gwada ba da shi. Kodayake yana baya bayan masu fafatawa a wasu fannoni, idan muka kalli shi gabaɗaya, wasan ya zama zaɓi mai daɗi don yin wasa don lokacin hutu.
Zazzagewa Give It Up
A cikin wasan, muna ƙoƙarin cimma burin da ke da alama yana da sauƙi, amma a zahiri yana da ƙalubale sosai. Halin da aka ba mu iko yana ƙoƙarin ci gaba ta hanyar tsalle a kan rollers. A halin yanzu, muna fuskantar cikas da yawa. Kamar yadda zaku iya tunanin, matakin wahala a cikin wannan wasan yana ƙaruwa kowace rana. Da farko, muna ƙoƙarin daidaitawa ga yanayin wasan gabaɗaya, aiki da sarrafawa. A cikin surori masu zuwa, wasan ya fara nuna ainihin fuskarsa kuma abubuwa sun zama ba za su iya rabuwa ba.
Babu iyaka ga masu sauraron wasan da aka yi niyya. Duk wanda ke jin daɗin wasannin fasaha zai iya buga wannan wasan ba tare da laakari da babba ko ƙarami ba. Wani abin da ke jan hankalinmu a wasan shine tasirin sauti da kiɗa. Abubuwan da ke sauti, waɗanda ke ci gaba cikin jituwa da yanayin wasan gaba ɗaya, suna ɗaukar jin daɗin wasan mataki ɗaya mafi girma.
Ko da yake ba shi da zurfin zurfafan labari, ba da shi zai iya gwadawa duk wanda ke jin daɗin yin irin waɗannan wasannin.
Give It Up Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 17.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Invictus Games Ltd.
- Sabunta Sabuwa: 05-07-2022
- Zazzagewa: 1