Zazzagewa Gboard
Zazzagewa Gboard,
Gboard - Google Keyboard yana ɗaya daga cikin mafi kyawun maɓallan zazzagewa kyauta ga masu amfani da wayar Android waɗanda ke haɗawa da ayyukan Google kuma suna haɓaka saurin bugawa. Maɓallin madannai na ɓangare na uku, wanda ke da goyon bayan yaren Turkawa tare da sabuntawa na ƙarshe, yana ba da fasali da yawa da suka haɗa da swipe da buga murya, binciken emoji da GIF, buga harsuna da yawa.
Zazzagewa Gboard
Idan baku gamsu da tsoffin madannai na wayarku ta Android ba, lallai yakamata ku hadu da Gboard. Babban fasalin aikace-aikacen maɓallan maɓalli na Google, wanda ke da tsarin hannu ɗaya wanda ke sauƙaƙe rubutu akan manyan wayoyi (phablets), shine zaku iya amfani da sabis na Google kamar yadda kuke tunani. Ba tare da barin tattaunawar ba, zaku iya nemo wuraren zama, nemo da raba bidiyo da hotuna, samun bayanan yanayi, duba sakamakon wasa da ƙari, duk ta hanyar madannai.
Yana da sauƙi a rubuta a cikin Google Keyboard app, wanda ya fara ba da shawarwari masu tasiri yayin amfani da shi, yayin da yake adana kalmomi a cikin ƙwaƙwalwar ajiya. Lokacin da kake son rubutawa a cikin wani yare, ba dole ba ne ka taɓa maballin duniya na gargajiya; Maɓallin madannai ta atomatik yana gano yaren da kuke bugawa. Tare da zaɓin layin lamba, zaka iya rubuta kalmar sirri cikin sauƙi, wanda ya ƙunshi haɗin haruffa da lambobi. Hakazalika, yana da sauƙin sauya manyan haruffa da ƙananan haruffa.
Gboard - Fasalolin Allon madannai na Google:
- Bincika kuma raba ba tare da barin aikace-aikacen tare da ginanniyar bincike na Google ba (bidiyo da hoto, yanayi, labarai, sakamakon wasa, wuri, da sauransu).
- Shafa rubutu (Buga da sauri ta hanyar shafa yatsa tsakanin haruffa)
- Binciken muryar Google (Kawai rubuta da muryar ku ba tare da taɓa wayar ba)
- Neman Emoji (Ƙara launi zuwa tattaunawar ku tare da emojis da kuka fi so)
- Bincike da raba GIF
- Buga yaruka da yawa (Ba ku canzawa tsakanin harsuna; Harshe mai aiki ana gano shi ta atomatik)
- Layin lamba (Zaka iya sauri shigar da kalmomin shiga ta hanyar sanya layin lamba a bayyane koyaushe)
- Ƙimar babban ƙarfi (Jawo yatsanka daga maɓallin Shift zuwa hali)
- Yanayin hannu ɗaya (Zaka iya sanya madannai zuwa hagu ko dama na allon)
- Shawara mai wayo (Kowace kalma da kuka buga ana haddace, sannan an gabatar da ita azaman shawara)
Gboard Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 152.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Google
- Sabunta Sabuwa: 16-11-2021
- Zazzagewa: 1,030