Zazzagewa Galaxy Reavers
Zazzagewa Galaxy Reavers,
Galaxy Reavers shine samarwa wanda bai kamata ku rasa ba idan kuna da wasanni masu jigo a sararin samaniya akan naurar ku ta Android. A cikin wasan da kuke ƙoƙarin ɗaukar galaxy tare da rundunar sojojin da kuke ba da umarni, dole ne ku canza dabarun ku koyaushe don cimma burin ku.
Zazzagewa Galaxy Reavers
Ba kamar takwarorinsa ba, Galaxy Reavers wasa ne na sararin samaniya tare da ƙaramin aiki da dabaru. A cikin samarwa, wanda ke ba da wasa mai daɗi akan ƙaramin allo, kuna ci gaba ta hanyar kammala ayyuka masu wahala. Lokacin da kuka fara wasan, kuna da ikon sarrafa jirgin ruwa guda ɗaya, amma yayin da kuke kammala ayyukan, zaku faɗaɗa rundunar ku tare da zuwan sabbin jiragen ruwa kuma a ƙarshe kun cimma burin ku ta hanyar ɗaukar galaxy.
Akwai manufa daban-daban a cikin wasan, wanda ke ba da jiragen ruwa 7 waɗanda za a iya haɓakawa. Akwai manufa inda dole ne ku zana dabaru daban-daban kamar tsayayya da harin abokan gaba, kai hari kan sararin samaniyar abokan gaba, lalata jigilar abokan gaba. Yayin da matakin ku ya ƙaru bayan kowane aikin da aka kammala cikin nasara, ƙarfin ku na sararin samaniya kamar lalacewa da dorewa suma suna haɓaka.
Galaxy Reavers Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 144.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Good Games & OXON Studio
- Sabunta Sabuwa: 31-07-2022
- Zazzagewa: 1