Zazzagewa Fuse5
Zazzagewa Fuse5,
Fuse5 shine sabon wasa daga masu haɓaka wasan da kuma haɗa wasan wasa Omino !. Zan ce yana da kyau don wucewa lokaci. Wasan nishadi wanda zaku iya kunna cikin nutsuwa a koina akan wayar ku ta Android tare da tsarin sarrafa taɓawa ɗaya.
Zazzagewa Fuse5
Fuse5, sabbin wasanni a cikin salo iri ɗaya daga masu yin wasan wasa Omino !, wanda a ciki muke ƙoƙarin haɗa zoben da aka haɗa, wasa ne da zaku iya kunnawa a cikin lokacinku, yayin jiran abokinku ko kan jamaa. sufuri. Kuna ci gaba a wasan ta hanyar daidaita abubuwa masu launi a cikin nauin pentagons. Haɗa aƙalla abubuwa biyu masu launi ɗaya, a tsaye ko a kwance, ya ishe ku samun maki, amma dole ne ku cika abin da ake nema daga gare ku don ku wuce matakin (cimma maki da yawa, launin toka yana tattara da yawa daga can. , tattara da yawa daga masu launi). Af, akwai hanyoyi guda uku da za ku iya wasa. Bama-bamai da tsabar kudi suna ƙara farin ciki a yanayin Arcade, yayin da kuke ci gaba cikin kwanciyar hankali ba tare da jin daɗi a cikin yanayin yanayi mara iyaka ba. Hakanan kuna bincika taswirar cikin yanayin manufa.
Fuse5 Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 108.50 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: MiniMana Games
- Sabunta Sabuwa: 23-12-2022
- Zazzagewa: 1