Zazzagewa Fruit Pop
Zazzagewa Fruit Pop,
Fruit Pop wasa ne mai ban shaawa kuma mai daɗi wanda zaku iya kunnawa kyauta akan wayoyinku na Android da Allunan. Yayan itace Pop, ɗaya daga cikin wasan wasan cacar-baki da za ku zama abin shaawa yayin da kuke wasa, yana da zane mai ban shaawa da kyawawan raye-rayen fashewa.
Zazzagewa Fruit Pop
Manufar ku a cikin wasan shine ku busa dukkan yayan itatuwa a cikin matakin ta hanyar canza wuraren su tare da taimakon yatsanku da kuma daidaita nauin yayan itatuwa iri ɗaya. Kuna iya samun maki mafi girma ta hanyar yin manyan fashe-fashe da sarƙaƙƙiya. Amma bai kamata ku rasa sauran zaɓuɓɓukan dacewa da kuke gani yayin ƙoƙarin yin babban bang.
Yana iya ɗaukar ɗan lokaci kafin sanin wasan, wanda ke da sauƙin koyon wasa. Yayin da kuke ci gaba, zaku iya ƙara saurin wasanku ko samun ƙarin lokaci ta hanyar tattara abubuwan da kuka sami ƙarin ƙwarewa a cikin sassan da suka zama masu wahala. A cikin wasan da kuke gasa da agogo, dole ne ku fashe duk yayan itatuwa kuma ku wuce matakan ta hanyar samun maki da yawa gwargwadon iyawa. Yana yiwuwa a yi farin ciki tare da Fruit Pop, inda za ku sami damar yin gasa tare da abokan ku.
Fruit Pop sabon fasali masu shigowa;
- raye-rayen fashewar yayan itace 3D mai ban mamaki.
- Yana da sauƙin koya.
- Ƙarfin ƙarin iyawa.
- Damar yin gasa tare da abokanka a gasar mako-mako.
- Kyawawan yayan itatuwa masu launi daban-daban.
Idan kuna neman sabon wasa mai ban shaawa mai ban shaawa, Fruit Pop zai zama kyakkyawan zaɓi a gare ku. Kuna iya fara wasa nan da nan ta hanyar zazzage shi zuwa naurorin ku na Android kyauta.
Idan kuna son samun ƙarin raayoyi game da wasan, zaku iya kallon bidiyon tallatawa a ƙasa.
Fruit Pop Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 21.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Metamoki Inc.
- Sabunta Sabuwa: 18-01-2023
- Zazzagewa: 1