Zazzagewa Frozen Bubble
Zazzagewa Frozen Bubble,
Frozen Bubble yana ɗaya daga cikin fitattun wasannin kumfa wanda zaku iya kunna tare da naurorin hannu na Android. A cikin wasan da za ku iya buga kyauta, abin da kuke buƙatar yi shi ne ku jefa ƙwallo masu launi daban-daban akan ƙwallo masu launi iri ɗaya da nasu kuma ku fashe duk ƙwallo ta wannan hanyar.
Zazzagewa Frozen Bubble
Domin share duk kwallayen akan allon, dole ne ku yi niyya daidai kuma ku jefa kwallayen da kyau. Lokacin da kuka aika balloon zuwa wurin da ya dace, zai hadu da ƙwallo masu launi iri ɗaya kuma ya lalata duk balloon masu launi iri ɗaya.
Akwai sassa masu ban shaawa da yawa a wasan. Don haka, ba za ku taɓa gajiyawa yayin yin wasan ba. Akwai iyakokin lokaci daban-daban don kowane matakin a cikin wasan kuma dole ne ku share duk balloons a wannan lokacin. Kuna haɗu da sauƙi a farkon, wanda shine ɗayan abubuwan da suka dace na wasan caca, a cikin wannan wasan. Amma yayin da kuke ci gaba, surori suna zama masu wahala sosai.
Gudanar da Frozen Bubble, wanda ke da nauikan wasanni daban-daban kamar cikakken yanayin allo, yanayin iyakance lokaci da yanayin makafi, suna da daɗi sosai. Ɗaya daga cikin abubuwan ban shaawa na wasan shine editan babi. Kuna iya ƙirƙirar sabbin wasan wasa don kanku tare da editan babi.
Idan kuna son kunna Frozen Bubble, wanda wasa ne mai ban shaawa da ban shaawa, zaku iya saukar da shi kyauta akan wayoyinku na Android da Allunan.
Frozen Bubble Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 7.40 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Pawel Fedorynski
- Sabunta Sabuwa: 17-01-2023
- Zazzagewa: 1