Zazzagewa FRISKY Radio
Zazzagewa FRISKY Radio,
Aikace-aikacen FRISKY Radio yana cikin aikace-aikacen kiɗa da rediyo waɗanda masu amfani da Android masu son sauraron kiɗan lantarki ya kamata su yi lilo ta wayar hannu. Aikace-aikacen, wanda aka ba shi kyauta kuma yana da hanyar sadarwa wanda kusan babu ƙoƙari, zai jawo hankalin masu amfani waɗanda ba sa so su damu da binciken kiɗa.
Zazzagewa FRISKY Radio
An tsara aikace-aikacen asali don sauraron kiɗan rawa ta lantarki, watau kiɗan EDM, don haka ba zai yiwu a sami abubuwa da yawa game da sauran nauikan kiɗan ba. Duk da haka, ina tsammanin za ku so ku duba shi, kamar yadda yake ba da babban ɗakin ajiya akan EDM. Ko da yake yana buƙatar haɗin Intanet yayin aiki, bai kamata a manta ba cewa yawancin ayyukan kiɗa a yau suna aiki iri ɗaya. Abin takaici, babu yuwuwar adana kiɗa don sauraron layi a cikin aikace-aikacen.
Babban abin da za ku lura idan kun buɗe FRISKY Rediyo shine yana da nauikan sauraron kiɗa daban-daban guda biyu. Ɗaya daga cikin waɗannan hanyoyin ana kiranta Frisky kuma ɗayan ana sanya shi azaman Chill. Kamar yadda zaku iya fahimta daga sunansa, yayin da yanayin Frisky ya sami ƙarin aiki da sautunan shakatawa, akwai sautunan kwantar da hankula suna jiran waɗanda ke son ƙarin hutawa a yanayin sanyi.
Tun da babu tallace-tallace a cikin aikace-aikacen, ba zai yiwu a ji wani rashin jin daɗi ba yayin ƙwarewar sauraron ku. Koyaya, Ina ba ku shawarar ku saurari kiɗa ta hanyar Wi-Fi, saboda yana yiwuwa haɗin haɗin gwiwar da aka kafa akan 3G ya cinye adadin adadin bayan ɗan lokaci.
Ina tsammanin waɗanda ke neman sabon ingantaccen aikace-aikacen sauraron kiɗan lantarki da rediyo bai kamata su wuce ba tare da kallo ba.
FRISKY Radio Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 2.50 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: FRISKY GROUP, INC
- Sabunta Sabuwa: 25-03-2023
- Zazzagewa: 1