Zazzagewa Frantic Architect
Zazzagewa Frantic Architect,
Frantic Architect wasa ne mai toshe tari, ban da ma; saboda babban samarwa ne wanda ke sa ku manta da yadda mafi wahala da fasaha na gaske da na taɓa bugawa a dandalin wayar hannu. A cikin wasan, wanda za a iya kunna shi cikin sauƙi da yatsa ɗaya akan wayoyin Android da Allunan, mun ɗan wuce na zamani.
Zazzagewa Frantic Architect
Manufar wasan shine gina hasumiya mafi tsayi. Aikin gina hasumiya na cubes ya bambanta da wasanni iri ɗaya. Muna buƙatar ƙara girman cubes ɗin da aka yi a kan yanki maimakon yin sauri da sauri a saman juna. Muna da damar da za mu kawo kubewan a saman juna, gefe da gefe, gwargwadon abin da muke so don kada su auna kan wani batu, amma aikinmu yana da wuyar gaske tun da kubewan da suka hada da hasumiya ba su yi ba. fada daga kowane wuri. Muna buƙatar a hankali haɗa cubes ta hanyar taɓa su a daidai lokacin, wanda ke buƙatar kulawa da hankali da haƙuri.
Frantic Architect Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Bulkypix
- Sabunta Sabuwa: 23-06-2022
- Zazzagewa: 1