Zazzagewa FolderUsage
Zazzagewa FolderUsage,
Yayin da muke amfani da kwamfutocin mu, musamman ma manyan fayiloli ko manyan fayilolin tsarin Windows ko ta yaya suna cika da kansu, ko kuma shirye-shiryen da suke aiwatar da ayyukan da ba a so a kwamfutar suna sa wasu manyan fayiloli su kumbura kuma suna ɗaukar sarari akan faifan. Wani lokaci, faifan kwamfuta ya zama mara inganci sosai sakamakon masu amfani da su manta inda suke adana manyan fayiloli. A irin waɗannan lokuta, za ku iya gani da kanku cewa fayafai sun cika, amma zai ɗauki lokaci kuma zai zama da gajiya sosai don sanin inda wannan cikar ta samo asali.
Zazzagewa FolderUsage
Godiya ga shirin Amfani da Jaka, yana da sauƙi a shawo kan wannan matsala kuma nan take zaku iya jera manyan fayilolin da suka fi ɗaukar sarari akan faifai, don haka zaku iya bincika duk manyan fayiloli masu mahimmanci ko waɗanda ba dole ba. Gaskiya ne cewa Windows ba shi da irin wannan fasalin a cikin mai binciken fayil ɗinsa, don haka ayyuka sun zama masu sauƙi.
Shirin yana da sauƙi mai sauƙi don amfani kuma ana rarraba shi kyauta, kuma babu caji a nan gaba. Yana iya samun sauƙin shiga bayanan da kuke buƙata ta hanyar bincika duk faifan diski akan kwamfutar da jera manyan manyan fayiloli da manyan fayiloli. Idan kuna so, kuna iya amfani da filtata dabam-dabam ta yadda za ku iya ganin fayiloli a wasu nauikan da ke ɗaukar fiye da wani adadin sarari.
Tabbas, bayan gano fayilolin da ke ɗaukar sarari, share su da kuma yantar da sararin diski ana iya yin su kai tsaye daga mahaɗan shirin. Idan sau da yawa kuna samun matsala game da girman faifan ku da girman fayilolinku, ina ba ku shawarar gwada shi.
FolderUsage Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 0.15 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Nodesoft
- Sabunta Sabuwa: 10-04-2022
- Zazzagewa: 1