Zazzagewa Firstborn: Kingdom Come
Zazzagewa Firstborn: Kingdom Come,
Ɗan fari: Kingdom Come babban wasan yaƙi ne wanda zaku iya kunnawa akan naurorin hannu tare da tsarin aiki na Android. Kuna ba da gwagwarmaya dabarun dabarun lokaci na gaske a wasan, wanda ke jan hankali tare da ingantattun zane-zane da yanayi mai kyau.
Zazzagewa Firstborn: Kingdom Come
Ɗan fari: Kingdom Come, wasan hannu wanda ke jan hankali tare da almara mai ban shaawa, wasan wayar hannu ne inda zaku iya gina masarautar ku kuma ku yi yaƙi da wasu masarautu. A cikin wasan da zaku iya jagorantar sojojin ku, kuna ba da babban gwagwarmayar dabarun yaƙi da ƴan wasa daga koina cikin duniya. A cikin wasan, wanda zan iya kwatanta shi azaman wasan MMO mai zurfafawa, kuna shiga cikin yaƙin dabarun zamani. Dole ne ku yi taka-tsan-tsan a cikin wasan inda za ku iya cinye ƙasashen sauran yan wasa. Kuna iya amfani da kayan aiki daban-daban a cikin wasan, wanda aka sanye da haruffa na musamman. Aikin ku yana da matukar wahala a wasan inda zaku iya amfani da abubuwa na musamman daga juna. Zan iya cewa za ku iya shaawar ɗan fari: Kingdom Come, wanda wasa ne mai ban shaawa na yaƙi wanda zaku iya kunna akan naurorin ku ta hannu.
Kasancewa cikakken wasan wayar hannu, Ɗan Farko: Kingdom Come shima yana ba da damar kafa ƙungiyar ku da yin gogayya da sauran ƴan wasa. Ɗan fari: Mulkin zo yana jiran ku tare da ingantattun zane-zane da yanayi mai ban shaawa.
Kuna iya zazzage ɗan fari: Mulki Ku zo ga naurorin ku na Android kyauta.
Firstborn: Kingdom Come Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 192.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Netmarble Games
- Sabunta Sabuwa: 25-07-2022
- Zazzagewa: 1