Zazzagewa Fire Ball
Zazzagewa Fire Ball,
Ƙwallon wuta za a iya bayyana shi azaman wasan daidaita launi ta wayar hannu mai tsari mai kama da wasan Zuma wanda ya shahara sosai, musamman akan kwamfuta.
Zazzagewa Fire Ball
Wannan wasa mai wuyar warwarewa, wanda zaku iya saukewa kuma ku kunna kyauta akan wayoyin hannu da kwamfutar hannu ta amfani da tsarin aiki na Android, yana da labari na musamman. Babban gwarzonmu a wasan kunkuru ne. Muguwar mikiya tana son kara karfi ta hanyar cin kwai na jaruminmu, kunkuru. Mikiya, wacce ta aiko da ƴan ɗigon ruwa don wannan aikin, tana amfani da kowace hanya don sace ƙwai na kunkuru. Aikinmu shi ne mu taimaki kunkuru ya fashe ƙwallaye masu launi ɗaya kuma mu hana satar ƙwai.
Idan kuna son kunna Zuma a naurorin tafi da gidanka, Fire Ball, wanda wasa ne da bai kamata ku rasa ba, asali yana kunshe da ƙwallaye masu launi daban-daban da aka jera a layi. Wannan layin yana tafiya akai-akai kuma ana ƙara sabbin ƙwallo zuwa layin. Muna nufin ƙwallaye a cikin layi kuma muna ƙara ƙwallaye masu launi daban-daban zuwa layin. Lokacin da muka kawo ƙwallo guda 3 na launi ɗaya gefe da gefe, ƙwallayen sun fashe kuma suna ba da sarari don sabbin ƙwallo a cikin layi. Lokacin da muka fashe wasu adadin ƙwallo, mun wuce matakin. Akwai rami a ƙarshen tsiri. Idan ba mu fashe ƙwallayen cikin lokaci ba, ƙwallayen sun fada cikin wannan rami kuma wasan ya ƙare.
Wuta Ball wasa ne da zaku iya kunnawa tare da taɓawa ɗaya. Wutar Wuta, wacce ke jaraba cikin kankanin lokaci, za ta ji dadi idan kun yi korafin rashin samun damar sauke Zuma a wayoyinku.
Fire Ball Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: OyeFaction
- Sabunta Sabuwa: 07-01-2023
- Zazzagewa: 1