Zazzagewa FingerSecurity
Zazzagewa FingerSecurity,
Tare da ƙaidar Tsaro ta Finger, zaku iya kare ƙaidodi akan naurorin ku na Android tare da sawun yatsa.
Zazzagewa FingerSecurity
Idan kun damu da bayar da wayar ku ga yan uwa ko abokai, da damuwa game da su shiga sassa kamar hotuna da aikace-aikacen saƙo, zaku iya magance wannan matsalar ta hanyar FingerSecurity app. Kuna iya ɗaukar matakan tsaro na ci gaba a cikin aikace-aikacen, wanda ke ba ku damar kulle aikace-aikacen da kuke so ta amfani da hoton yatsa. Aikace-aikacen Tsaro na FingerSecurity, wanda ke ba ka damar ƙara kariya ta yatsa don aikace-aikacen fiye da ɗaya, yana sanar da kai ko kana son ɗaukar matakan kariya don sabbin aikace-aikacen da aka shigar.
A cikin aikace-aikacen Tsaro na Finger, wanda ke ba ku damar kare sanarwar daga aikace-aikacen da kuke kare, zaku iya amfani da hoton da kuke so a bango don allon kulle. A cikin aikace-aikacen, inda zaka iya kunna da kashe kariya ta yatsa cikin sauƙi tare da taimakon widget din, zaka iya amfani da kalmar sirri ko kariyar lambar PIN.
Fasalolin app
- Kariyar sawun yatsa don aikace-aikace da yawa
- Kalmar wucewa ko tallafin kariya ta PIN
- Canza hoton bangon waya
- Kunna/kashe kariya tare da widget din
- Kare sabbin kayan aikin da aka shigar ta atomatik
- Ikon ƙyale takamaiman mutane su buɗe aikace-aikace
- Hotunan masu kutse
FingerSecurity Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Rick Clephas
- Sabunta Sabuwa: 13-11-2021
- Zazzagewa: 819