Zazzagewa Finger Bricks
Zazzagewa Finger Bricks,
Wasan Bricks wasan yatsa wasa ne mai wuyar warwarewa wanda zaku iya kunna akan naurorin ku na Android.
Zazzagewa Finger Bricks
Nuna wa kowa abin da za ku iya yi da yatsun ku. Yanzu yana da sauƙi don ƙirƙirar nishaɗin kanku. Muna son ku gina tubalin da aka nuna muku. Dole ne ku cika sifofin da aka ƙirƙira da launuka daban-daban a cikin ɗan gajeren lokaci, wato, kafin sifofin su kusanci ku. Akwai abu ɗaya da ya kamata ku yi taka tsantsan game da shi: Wasu siffofi na iya ƙunshi bulo fiye da ɗaya. A irin waɗannan lokuta, zaku iya gama shi da sauƙi idan kun fara daga bulo mafi kusa. Wasan nishadi wanda zaku iya warwarewa cikin sauƙi tare da dabarun da suka dace da madaidaicin dabaru. Idan kuna son inganta kanku kuma ku zama jagorar wannan wasan, zaku iya buga wasan sau da yawa. Wasan yatsa Bricks, wanda ya sami shaawar yan wasa tare da yanayi mai ban mamaki, yana ba da nishaɗi mara iyaka. Idan kuna son kasancewa cikin wannan nishaɗin, zaku iya zazzage wasan kuma ku fara wasa nan da nan.
Kuna iya saukar da wasan kyauta akan naurorin ku na Android.
Finger Bricks Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 35.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: ZPLAY games
- Sabunta Sabuwa: 12-12-2022
- Zazzagewa: 1