Zazzagewa FIFA 2007
Zazzagewa FIFA 2007,
FIFA 2007 (FIFA 07 ko FIFA 07 Soccer) shine bugun 2006 na jerin wasannin ƙwallon ƙafa na EA Sports. EA Canada ce ta haɓaka kuma ta Lantarki Arts ta buga, FIFA 07 tana da wasanni 27. Akwai kuma gasar cin kofin duniya da ke dauke da kungiyoyin kwallon kafa na kasa da kuma sauran gasar cin kofin duniya da ke dauke da wasu manyan kungiyoyi na duniya.
Zazzage FIFA 2007
FIFA 07 tana ba da cikakken lasisin gaskiya ga duk manyan wasannin duniya, gami da MLS da League 1 na Mexico a Arewacin Amurka, da lig lig guda 26 daga ƙasashe sama da 20. A wannan shekara, kuna da ikon tsara makomar ƙungiyar ku a cikin EA Sports Interactive Leagues, sabon yanayin kan layi wanda zai ba ku damar fafatawa da magoya bayan abokan hamayyar ku na duniya. Wasannin muamala ta yanar gizo sun haɗa da Premier League na FA, Bundesliga, lig na Faransa da kuma gasar Mexico ta farko. Kware da makomar wasan kwaikwayo ta kan layi yayin da kuke kunna wasannin ku akan jadawalin ainihin duniya. Kuna wasa lokacin da suke wasa.
Zazzagewa FIFA 22
FIFA 22 ita ce mafi kyawun wasan ƙwallon ƙafa da za a iya wasa akan PC da consoles. Farawa tare da taken mai eredarfin Kwallan kafa, EA Sports FIFA 22 yana kawo wasan kusa da...
Zazzagewa eFootball 2022
eFootball 2022 (PES 2022) wasan ƙwallon ƙafa kyauta ne akan Windows 10 PC, Xbox Series X/S, Xbox One, PlayStation 4/5, iOS da naurorin Android. Sauya wasan Konami na wasan ƙwallon...
Zazzagewa PES 2021 LITE
PES 2021 Lite yana da kyau don PC! Idan kuna neman wasan ƙwallon ƙafa kyauta, eFootball PES 2021 Lite shine shawararmu. PES 2021 Lite PC ya fara aiki don waɗanda suke tsammanin...
Bibiyar ci gaban ƙungiyar ku yayin da sakamakon ke tabbatar da matsayin ƙungiyar ku a teburin gasar. A wannan shekara, sabon AI mai hankali yana ba wa mazajen ku 11 a fagen damar yin yanke shawara na gaskiya, ƙirƙirar sarari, da wucewa.
Cikakken jujjuyawar injin wasan yana nufin yanzu dole ne ku yi amfani da dabarun duniyar gaske, yanke shawarar yanke shawara da tunani kamar ɗan wasa don cin nasara a wasa. Kalli ƴan wasan ku da gaske suna yin karo da juna yayin da kuke ƙoƙarin cin ƙwallayen.
Kware da haƙiƙanin fitattun taurarin duniya waɗanda aka kawo rayuwa tare da motsin su na musamman da salon wasan kwaikwayo na musamman, da ƙarin ingantattun makanikai waɗanda ke ba ku ƙarin iko don harba kyawawan hotuna. Don ƙarin ƙirƙira ƙwallayen saiti, zaku iya juyar da ƙwallon.
Nunin wasan na FIFA 2007 (FIFA 07) yana ba ku damar buga wasanni na mintuna 4 kawai a filin wasa na Emirates na Arsenal. Kungiyoyin da za a iya buga wasa sun hada da Manchester United ta Ingila, Lyon ta Faransa, Werder Bremen ta Jamus, AC Milan ta Italiya, Guadalajara ta Mexico, Barcelona ta Spain. Sabuwar sigar ƙasa da ƙasa ta haɗa da sharhi, zaɓin sauri, cikakken intros game da fassarar magana.
Bugu da kari, yana gyara kurakurai masu hoto akan wasu katunan zane.
FIFA 2007 Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 754.70 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Electronic Arts
- Sabunta Sabuwa: 11-01-2022
- Zazzagewa: 271