Zazzagewa Faraway 4
Zazzagewa Faraway 4,
Faraway 4: Tsohuwar Tsokaci wasa ne na tserewa na sabbin wurare tare da rikice-rikice masu rikitarwa da yanayi mai ban mamaki don bincika. Wannan wasan tserewa daki zai ƙalubalanci warware wasanin gwada ilimi da ƙwarewar kasada.
Zazzagewa Faraway 4
Haɗa ɗayan mafi kyawun wasannin tserewa na kowane lokaci tare da yan wasa sama da miliyan ɗaya. Ɗauki ƙalubale mai ban shaawa wanda zai ba ku saoi na wasan kwaikwayo ta hannu. A matsayinka na masanin ilimin kimiya na kayan tarihi ka sha fama don gano gaskiyar abin da ya faru a baya, amma lokacin da wani abu na bazata ya kai ka ga wata bakuwar duniya mai cike da rugujewa wadda ta fada cikin rugujewa mara iyaka, za ka fara tambayar komai.
Tsayar da ku a gefen ku sune bayanan wani ɗan falsafa na dā wanda ya bi hanya ɗaya kamar yadda kuke yi a yanzu. Tambayoyinsa da labarinsa suna zurfafa sirrin da kuke buƙatar warwarewa kawai. Sirrin duniyar nan da ka tsinci kanka a cikinta, watakila ka bar shi kadai. Wannan wurin yana canza mutane, kuma idan kun dawo gida ko ta yaya, za a sami sakamako.
Faraway 4 Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 90.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Snapbreak
- Sabunta Sabuwa: 20-12-2022
- Zazzagewa: 1