Zazzagewa Drone Fighters
Zazzagewa Drone Fighters,
Za a iya ayyana Drone Fighters azaman wasan yaƙi mara matuki wanda kuma ya haɗa da tallafin gaskiya na gaskiya kuma yana ba da wasa mai ban shaawa.
Zazzagewa Drone Fighters
Drone Fighters shine ainihin wasan da ke ba yan wasa damar ƙirƙirar nasu jirage masu saukar ungulu da yin karo da sauran yan wasa a fage na kan layi. A cikin Drone Fighters, yan wasa za su iya ba da jiragensu marasa matuka da makamai daban-daban don haka ƙirƙirar salon yaƙin nasu. Saan nan kuma ku ɗauki abin hawan ku zuwa fagen fama kuma ku gwada ƙarfinsa.
Kuna iya kunna yanayin wasan ɗan wasa ɗaya don koyon yadda ake kunna Drone Fighters da ƙware a wasan. A cikin wannan yanayin, kuna fuskantar abokan adawar ku da hankali na wucin gadi a fagage 18 daban-daban. Wannan mod ɗin yana da amfani sosai don sanin makanikai biyu da fage.
Yayin da kuke cin nasara a cikin yaƙe-yaƙe a cikin Drone Fighters, zaku iya buɗe sabbin jirage marasa matuƙa da makamai. Mafi ƙarancin tsarin tsarin wasan sune kamar haka:
- Windows 7 tsarin aiki.
- Intel i5 4590 processor.
- 8 GB na RAM.
- Nvidia GTX 970 graphics katin.
- 2 GB na ajiya kyauta.
- Haɗin Intanet.
Drone Fighters Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Surreal Games
- Sabunta Sabuwa: 07-03-2022
- Zazzagewa: 1