Zazzagewa Drive Ahead
Zazzagewa Drive Ahead,
Wasan Drive Ahead na wayar hannu, wanda zaa iya kunna shi akan kwamfutar hannu da wayoyin hannu tare da tsarin aiki na Android, wasa ne da ke buƙatar fasaha da hankali, kuma wasa ne mai kyau na fasaha tare da ainihin raayi.
Zazzagewa Drive Ahead
Kodayake wasan Drive Ahead na wayar hannu yana da ƙirar da fararen layi suka mamaye akan bangon baƙar fata, sifofin geometric a cikin wasan suna ƙara yanayi daban-daban ga wasan. Duk abin da za ku yi a cikin Wasan Wayar hannu ta Drive Ahead shine tattara abubuwan da aka ƙaddara ta hanyar jan layin da ya ƙunshi ƙarshen zagaye biyu. Amma ba zai zama mai sauƙi kamar yadda yake sauti ba. Domin yana iya ɗaukar ɗan lokaci kafin a saba da kaidar motsi na layin.
Layin da kuke jagoranta a wasan yana motsawa tare da motsi na madauwari na zagaye. Koyaya, zaku iya zaɓar tip mai yanke hukunci. A wasu kalmomi, idan kun yi laakari da shi a matsayin cibiyar nauyi, za ku ƙayyade gefen nauyi kuma ku tabbatar da cewa layin ya tafi inda kuke so. Yayin da kuke tattara wasu maƙasudai, layin zai yi sauri kuma zai yi wahalar tuƙi. Zai zama ɗaya daga cikin manyan manufofin ku don tafiya ba tare da yin makale a kan siffofi akan allon wasan ba kuma kada ku bar yankin wasan. Kuna iya saukar da wasan wayar hannu Drive Ahead, wanda zaku iya kunna ba tare da gundura ba, daga Google Play Store ba tare da biya ba.
Drive Ahead Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: LC Multimedia
- Sabunta Sabuwa: 17-06-2022
- Zazzagewa: 1