Zazzagewa Dragon's Lore
Zazzagewa Dragon's Lore,
Burinmu a cikin Dragons Lore, wasan Android mai girma uku da aka yi wahayi daga tatsuniyar Jafananci, shine mu daidaita aƙalla siffofi guda uku da lalata tubalan da suka zo mana.
Zazzagewa Dragon's Lore
Dragons Lore, wanda ke da nauikan wasanni daban-daban guda huɗu waɗanda za mu iya takawa, gami da yanayin labari, yana ɗaya daga cikin wasannin da masu amfani da ke son daidaita wasannin ba za su iya kawar da su na tsawon saoi ba.
A cikin wasan, wanda ke da jimlar matakan 200 daban-daban waɗanda za mu iya wasa, abin da muke buƙatar yin don wuce matakan shine daidaita sifofi iri ɗaya da share allon wasan gaba ɗaya.
Lokacin da muka kammala matakan, za mu iya haɓaka gwarzonmu kuma mu sami ƙarin fasali tare da maki da za mu samu bisa ga nasararmu a wasan.
Ina ba ku shawarar ku gwada Dragons Lore, wasan Android wanda zai zama kamar magani ga yan wasan da suka gaji da wasannin daidaitawa.
Fasalolin Lore Dragon:
- 4 daban-daban yanayin wasan ɗan wasa ɗaya.
- Yanayin HotSeat.
- 200 daban-daban matakan wasa.
- Yanayin labari da tsarin ci gaba.
Dragon's Lore Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: HeroCraft Ltd
- Sabunta Sabuwa: 19-01-2023
- Zazzagewa: 1