Zazzagewa Dragon Marble Crusher
Zazzagewa Dragon Marble Crusher,
Dragon Marble Crusher wasa ne mai dacewa da launi na wayar hannu wanda ke jan hankalin yan wasa na kowane zamani.
Zazzagewa Dragon Marble Crusher
Marble Breaking Dragon, wasa mai wuyar warwarewa wanda zaku iya saukewa kuma ku kunna kyauta akan wayoyinku da kwamfutar hannu ta amfani da tsarin aiki na Android, ana iya bayyana shi azaman sigar wayar hannu ta shahararren wasan Zuma akan kwamfutoci. Babban burinmu a cikin Dragon Marble Crusher shine kawo ƙwallo 3 masu launi iri ɗaya tare don fashe ƙwallayen kuma su wuce matakin. A cikin wasan, mun ci karo da layin ƙwallo mai motsi akai-akai. Kullum ana ƙara sabbin ƙwallo zuwa wannan layin ƙwallon. Shi ya sa muke buqatar buga qwallo akan lokaci; in ba haka ba kwalla sun taru a layin kuma wasan ya kare.
A cikin Dragon Marble Crusher muna amfani da dodanni don harba igwa. Duk lokacin da aka ba mu ball mai launi bazuwar. Kafin mu jefa wannan ƙwallon, muna nufin mu aika ta kusa da ƙwallo masu launi iri ɗaya. Za mu iya zaɓar ɗaya daga cikin dodanni 5 daban-daban a wasan. Kowane ɗayan waɗannan dodanni yana da iyawa ta musamman.
Mun ziyarci yankuna 5 daban-daban a cikin Dragon Marble Crusher, wanda ke ba yan wasa sama da matakan 80. Akwai yanayin wasa guda 2 a wasan. A cikin yanayin labari, kuna gwada tsawon lokacin da za ku iya jure wa ƙwallo da ke ci gaba da zuwa cikin yanayin mara iyaka yayin da kuke ci gaba babi zuwa babi.
Dragon Marble Crusher Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 9.60 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Words Mobile
- Sabunta Sabuwa: 06-01-2023
- Zazzagewa: 1