Zazzagewa Dragon Cloud 2024
Zazzagewa Dragon Cloud 2024,
Dragon Cloud wasa ne na RPG inda zaku yi yaƙi da dodanni tare da ƙungiyar ku. A cikin wannan wasan da ya ƙunshi zane-zanen raayi na pixel, zaku shiga cikin kasada inda aikin ba zai ƙare ba. Kuna da ƙungiya a cikin wasan, wanda kuke sarrafa kawai babban hali. Sauran membobin ƙungiyar ana sarrafa su ta hanyar basirar wucin gadi kuma ba shakka suna nuna nasarar gwagwarmaya. Tun da wasan yana gudana daban-daban, yana iya ɗaukar ɗan lokaci kafin fara amfani da shi, amma da zarar kun saba da shi, za ku ga cewa yana da daɗi sosai.
Zazzagewa Dragon Cloud 2024
Kuna sarrafa jagorar halin ku ta amfani da maɓallin da ke ƙasan hagu na allon. Kuna buƙatar kawar da duk maƙiyan da kuka haɗu da su ta hanyar matsawa zuwa wurin da ya dace akan taswira. Ayyukan ku yayin faɗa yana da mahimmanci sosai saboda abokan wasanku suna buƙatar rayuwa kuma dole ne ku taimaka musu yayin faɗa. Godiya ga Dragon Cloud money cheat mod apk wanda na ba ku, zaku iya haɓaka harin kowa da fasalin tsaro.
Dragon Cloud 2024 Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 36.5 MB
- Lasisi: Kyauta
- Fasali: 1.0.6
- Mai Bunkasuwa: vaan
- Sabunta Sabuwa: 06-12-2024
- Zazzagewa: 1