Zazzagewa DOOORS ZERO
Zazzagewa DOOORS ZERO,
Idan kuna jin daɗin kunna wasannin tserewa daki akan naurorin Android ɗinku, tabbas kun kunna jerin DOOORS. An ƙara ɗan ƙaramin matakin wahala a cikin DOOORS ZERO, sabon wasan jerin nasara wanda 58works ya haɓaka. Ba mu ƙara warware wasanin gwada ilimi ta hanyar kallo daga kusurwa ɗaya, muna juya ɗakuna 360 digiri don nemo wasanin gwada ilimi.
Zazzagewa DOOORS ZERO
Wasan tserewa, wanda aka sabunta tare da sabbin sashe, ya ɗan fita daga na yau da kullun. Dukansu ƙirar ɗakuna da ci gaba suna da wahala sosai. Domin isa wurin fita, dole ne ku nemo abubuwan da ke ɓoye a cikin ɗakuna tare da warware ƙananan wasanin gwada ilimi da aka zana a bango. Mafi muni kuma, ba za ku iya warware wasanin gwada ilimi ta hanyar alada kowane lokaci ba. Misali; Dole ne ku taɓa maɓallin da ke bangon don buɗe ƙofar, amma babu wani abu a kusa da ku sai ƙwallon ƙafa. Dole ne ku yi ƙoƙarin taɓa maɓallin da ke bango ta hanyar kunna wayarku da sauri. Akwai ɗimbin wasan caca da zaku iya warwarewa ta hanyar haɗawa kamar wannan.
DOOORS ZERO Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 57.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: 58works
- Sabunta Sabuwa: 04-01-2023
- Zazzagewa: 1