Zazzagewa Donut Shop
Zazzagewa Donut Shop,
Shagon Donut yana ɗaya daga cikin wasannin dafa abinci masu daɗi waɗanda za a iya kunna su akan allunan Android da wayoyin hannu. Babban burinmu a cikin wannan wasan, wanda Tattale ya sanya hannu kuma ana ba da shi gaba ɗaya kyauta, shine shirya buns mai daɗi da hidima ga abokan cinikinmu waɗanda ke ziyartar gidan burodinmu.
Zazzagewa Donut Shop
Ɗaya daga cikin mafi kyawun fasalin wasan shine yana ba yan wasan damar barin su yanke shawarar abin da za su dafa. Za mu iya dafa duk abin da muke so ba tare da makale a cikin wasu naui ba, kuma muna da iri da yawa a gabanmu.
Abin da za mu iya yi a cikin Donut Shop da sauran siffofi;
- Yin burodi da ado donuts.
- Yin milkshakes da yi musu hidima ga abokan ciniki.
- Yin ice cream na kanmu da kuma ƙara shi zuwa donuts.
- Bada kofi tare da scones.
- Domin gyara tanderun mu idan ta karye.
- Ana tsaftace tanda tare da tsintsiya da tawul.
A cikin wasan, ba kawai yin donuts a cikin tanda ba, amma kuma muna shiga cikin gasa na kayan zaki kuma muna ba da maki ga samfuran da aka nuna. Wannan yana faɗaɗa faidar wasan kuma yana hana shi zama abin sani kawai.
Samun kyakkyawan raayi tare da kyawawan ƙirar ƙirar sa da zane-zane, Donut Shop duka wasa ne na ilimi da nishadantarwa ga yara.
Donut Shop Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: TabTale
- Sabunta Sabuwa: 26-01-2023
- Zazzagewa: 1