Zazzagewa Don't Grind
Zazzagewa Don't Grind,
Kar a niƙa wasa ne mai kyau wanda ya isa ya gyara ƙarancin wasannin gwaninta da ke raguwa kwanan nan. A cikin wannan wasan, wanda zaku iya kunna akan wayoyinku ko kwamfutar hannu tare da tsarin aiki na Android, dole ne mu rasa halayen ku ga masu girki. Don haka, dole ne ku samar da maki da yawa gwargwadon yiwuwa ta yin motsi a wuraren da suka dace.
Zazzagewa Don't Grind
Kada ku yi tunanin cewa muna da hali ɗaya kawai ta hanyar kallon abubuwan gani na wasan. Muna da haruffa masu jigon abinci da yawa, amma ayaba ce kaɗai ake zaɓe a matsayin mascot. A farkon shiga, za a umarce ku da ku zaɓi haruffa 3 daban-daban kuma lokacin da kuka zaɓi ɗayan waɗannan haruffa, zaku iya canzawa zuwa dandamali. Burinmu a wasan Kar a niƙa gaba ɗaya ya dogara ne akan rashin samun waɗannan abincin a cikin injin niƙa. Shi ya sa dole ne mu kiyaye kyawawan halayenmu a cikin iska koyaushe. Da yawan makin da muke samarwa, mafi kyawun za mu kasance.
Idan kuna neman kyakkyawan wasan fasaha kwanan nan, zaku iya saukar da Kar ku niƙa kyauta. Zan iya cewa a sauƙaƙe za ku zama kamu a cikin ɗan gajeren lokaci.
NOTE: Girman ƙaidar na iya bambanta dangane da naurarka.
Don't Grind Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 75.80 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Laser Dog
- Sabunta Sabuwa: 19-06-2022
- Zazzagewa: 1