Zazzagewa Disney Infinity: Toy Box
Zazzagewa Disney Infinity: Toy Box,
Disney Infinity: Toy Box 3.0 wasa ne mai ban shaawa mai ban shaawa wanda aka tsara don kunna shi akan kwamfutar hannu da wayoyin hannu tare da tsarin aiki na Android. Muna da damar ƙirƙirar duniyar tunaninmu a cikin wannan wasan, wanda aka bayar gaba ɗaya kyauta.
Zazzagewa Disney Infinity: Toy Box
Ɗaya daga cikin mafi kyawun fasalin wasan shine cewa yana barin yan wasan gaba ɗaya kyauta kuma yana ba da zaɓuɓɓuka masu yawa don gyare-gyare. Daga Star Wars zuwa haruffa Disney, kowa yana haɗuwa a cikin wannan wasan. Akwai jarumai da jarumai sama da 80 a wasan.
Wadatar da ƙananan wasanni, Disney Infinity: Akwatin wasa 3.0 yana nishadantar da yan wasa da wasa daban kowace rana. Minigames sun haɗa da tsere, wasannin kwaikwayo, gudanar da dandamali da yawancin nauikan gargajiya.
Wani abin mamaki na Disney Infinity: Toy Box 3.0 shine zane-zane. Duk samfuran suna nunawa akan allon tare da babban inganci kuma babu gazawa a cikin inganci ana iya gani.
Domin yana da fasali da yawa, yana da wuya a iya warware wannan wasan gaba ɗaya ba tare da kunna shi ba. Idan kuna son samun gogewa na dogon lokaci, Ina ba ku shawarar ku kalli Disney Infinity: Akwatin wasan yara 3.0.
Disney Infinity: Toy Box Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Disney
- Sabunta Sabuwa: 12-08-2022
- Zazzagewa: 1