Zazzagewa DiskInternals Linux Reader
Zazzagewa DiskInternals Linux Reader,
Idan kana amfani da tsarin aiki fiye da ɗaya akan kwamfutarka kuma wannan na biyun tsarin aiki ne na Linux, mai yiwuwa ɓangaren diski mai ɗauke da naura na biyu an tsara shi azaman Ext2 ko Ext3. Ko da yake masu amfani da Linux za su iya amfani da tsari irin su NTFS, Ext Formats an fi so saboda sun fi dacewa ga Linux. Koyaya, tunda Windows ba zai iya samun damar fayiloli a cikin waɗannan nauikan ba, akwai matsaloli wajen samun damar fayilolin a gefen Linux.
Zazzagewa DiskInternals Linux Reader
Shirin DiskInternals Linux Reader ya shawo kan wannan matsala kuma yana ba ku damar karanta fayilolin da ke cikin ɓangaren Linux daga cikin Windows. Yin aiki azaman aikace-aikacen gada, shirin yana ba ku damar kwafin kundayen adireshi da fayiloli a cikin sassan Ext2 da Ext3 zuwa sassan NTFS ko FAT.
Tun da izini kawai ya karanta kuma ba zai iya rubuta kowane bayanai zuwa ɓangaren Linux ba, yana kuma tabbatar da cewa ba za ku sami matsala ba lokacin da kuka canza zuwa sauran tsarin aiki. Idan kuna son karanta ɓangarori na Linux ta amfani da keɓantawar Windows, tabbatar da bincika DiskInternals Linux Reader kyauta kuma mai sauƙin amfani.
DiskInternals Linux Reader Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 4.30 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: DiskInternals Research
- Sabunta Sabuwa: 12-04-2022
- Zazzagewa: 1