Zazzagewa Diamonds Blaze
Zazzagewa Diamonds Blaze,
Diamonds Blaze wasa ne na wasa 3 wanda zaku iya saukewa kuma ku kunna kyauta akan naurorin ku na Android. GIGL, wanda ya samar da Warlords na Dragon, Ƙasata da sauran wasanni masu nasara da yawa, Diamonds Blaze yana ɗaya daga cikin wasanni uku mafi nasara a cikin yan lokutan.
Zazzagewa Diamonds Blaze
Manufar ku a Diamonds Blaze, wasan da ke buƙatar yin sauri da amfani da raayoyinku, iri ɗaya ne da na wasanni iri ɗaya. Abin da za ku yi shi ne ku haɗa luu-luu uku ko fiye masu launi da siffar su kuma ku fashe su.
Tabbas, yawan haɗuwa da kuke yi, ƙarin maki za ku samu. A halin yanzu, na tabbata ba za ku iya kawar da idanunku daga abubuwan fashewa da launuka masu launi ba.
Luu-luu Blaze sabbin masu shigowa;
- kalubale 60 na dakika.
- Ikon taɓawa mara kyau.
- 5 abubuwa na musamman waɗanda ke ƙayyade dabara.
- Naurori masu fashewa daban-daban.
- Babban haɗin gwiwa, babban maki.
- Kyautar sauri.
Idan kuna son wasa 3 ma, ya kamata ku zazzage ku gwada wannan wasan.
Diamonds Blaze Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: GIGL
- Sabunta Sabuwa: 13-01-2023
- Zazzagewa: 1